Watumishi wa afya rufiji tumedhulumiwa .

Watumishi wa afya rufiji tumedhulumiwa .

kit

Member
Joined
Oct 13, 2012
Posts
53
Reaction score
8
Leo nilihudhuria semina ya mafunzo ya namna ya kumsaidia mtoto kupua iliyofanyika KIBITI wilayan rufiji Cha ajabu wengine tumelipwa per DM Elufu kumi na tano tu!je Hii ni haki?Mganga mfawidhi wa wilaya tunaomba ufuatilie hili!pia waziri wa Afya tunaomba uingilie kati swala hili tumekua tukinyanyaswa sana kwenye semina!Tumachoka kuibiwa!
 
Watumishi wa afya tunaongoja kwa ujinga ndiyo maana wakubwa wanatugeuza mitaji, hivi mkuu kwanini hujamuuliza mhasibu aliyekulipa kama hiyo ni zawadi,takrima, au kitu gani kwasababu malipo yote ya serikali yanafuata kanuni na sheria za manunuzi. Pia uliza waraka wa utumishi wa umma unaoelekeza malipo ya warsha na semina.

Hiyo sh.15,000 uliyopewa tayari mhasibu keshaongeza sifuri nyingine nyuma, teh!teh,teeeeeee!
 
Du kweli mkuu nilijaribu. kupambana lakin wenzanggu waliniangusha!Ila wanachokifanya impact yake itakua kwenye matokeo ya walicho kiffundisha nimechoka kubuluzwa!
 
Scheme of service kwa watumishi wa umma inasemaje kuhusu per diem kwa kada yako?
 
Wewe mshahara wako ni TGS D? umbali wa kituo chako cha kazi na rufiji ukoje?
Mlilala huko?
 
.....Mpigieni simu Dr. Seif Rashid...yeye ni mbunge wenu (Rufiji)na ni naibu wa waziri wa wizara ya afya.....Kama mnaibiwa mkiwa kazini ni vizuri kuripoti juu...kwa mbunge wenu ambaye ana nafasi nzuri sana ya kushughulikia issue kama hii.....
 
Nimesoma title ya hii thread inaonesha wewe ni mtumishi wa huko huko rufiji ebu jibu maswali yangu mkuu ili tupate msingi wa malalamiko yako.
 
Back
Top Bottom