Watumishi 4 wafukuzwa kazi Mbeya, 2 wasimamishwa kazi Tarime

Mdakuzi mkuu

JF-Expert Member
Dec 27, 2016
212
1,000
Watumishi wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya wamefukuzwa kazi na Baraza la madiwani baada ya kuambiwa wameisababishia Halmashauri hasara ya TZS Billion 1.

Watumishi hao n wakuu wa idara mbalimbali katika halmashauri hiyo.

Huko Tarime,watumishi wawili wamesimamishwa kazi baada ya kuchelewa kazini.

HABARI: Afisa Utumishi Jeveryson Kaguna na Muuguzi wa Hospitali ya wilaya Tarime wamesimamishwa kazi kwa kuchelewa kupandisha mishahara ya watumishi.

NIPASHE
 

hazole1

JF-Expert Member
Jan 3, 2015
4,318
2,000
Kama ni kweli wamefanya vizuri kwasababu dunia ya saizi hatuhitaji viongozi wazembe.
 

Babkey

JF-Expert Member
Dec 10, 2010
4,832
2,000
Dyu!!! Baada ya kukabwa kwenye posho nao wanakufa na watu wao!!!!!
 

cocochanel

JF-Expert Member
Oct 6, 2007
24,812
2,000
Watu hawataki kuachana na maziea ya zamani, kweli pesa za bure walizizoea wengi.
 

NJALI

JF-Expert Member
Jan 9, 2014
1,536
2,000
Kaguna kwa Tarime ni sahihi asinamishwe kazi, anamajivuno na majibu ya hovyo kwa walimu. Tena angeondolewa kabisa.Ofisa elimu yeye sio jipu ni TEZI DUME KABISA, yule aliewekwa Selo na DC
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom