Acha kuishi Kwa kukariri wewe,aliyekwambia nani kwamba wote wanaoendesha,nanukuu mifano yako sijui vxr,tx,patrol,raptor kwamba hao wote ni matajiri,humo barabarani wapo madereva wanaosukuma hizo gari wa serikalini,wa kampuni binafsi ,vile vile wa ubalozini pia wapo hata wadangaji ambao wamehongwa hizo aina za magari,vile vile wapo waazimaji Kwa hiyo ukiona barabarani sijui land cruiser vxr,prado tx,Ford raptor,Nissan patrol basi usizani kwamba wote kwenye hayo magari ni matajiri
Halafu kama ulikuwa hujui , maintainance costs si spea peke yake