Watu wengi walio katika ndoa si chaguo lao sahihi

Watu wengi walio katika ndoa si chaguo lao sahihi

Mafundisho ya ndoa yapo sana
Kuna mambo mengine hayavumiliki; hivi ukimuoa mke ukagundua anataka tigo wakati wewe hutaki utaendelea naye eti unavumilia?
Haukumsoma pindi mpo wachumba?
 
Mafundisho ya ndoa yapo sana
Kuna mambo mengine hayavumiliki; hivi ukimuoa mke ukagundua anataka tigo wakati wewe hutaki utaendelea naye eti unavumilia?

Mkuu ndg yangu mafundisho hayakidhi maana ya ndoa, kwanza zamani mafundisho ilikuwa miezi sita na ya moto kweli kweli sasa siku hizi ni mtelezo tu inafikia hatua ukiwa na pesa mnapewa wiki moja tu ndoa inatangazwa mambo safi. Pesa zimeleta shortcuts hadi kwenye mambo ya roho na kiimani

Kwenye hilo la tgo hapo hakuna uvumilivu wala ushauri, kimsingi huyo hawezi kuwa mke na hata katika mambo ya kuvumilia hili halimo kabisa. Kimsingi mambo nayoyasema ya uvumilivu yapo mengi tu na yanaconstitute 90% ya ndoa yenu, walioshi miaka 50 siyo kwasababu eti walipendana sana lah! walivumiliana sana, kama hamna uvumilivu hata mpendane kama mko sayari ya 1 ndoa haiwezi kudumu
 
Wazee wetu zamani ndoa zao zilidumu sana kwa sababu wengi wao walikuwa wakioana wakiwa wote ni mabikra,kila mmoja anakuwa wa kwanza kwa mwenzake,leo hii unaoa/ kuolewa na mtu aliyeonja kila aina ya tunda,ndoa itadumu wapi.
 
Wazee wetu zamani ndoa zao zilidumu sana kwa sababu wengi wao walikuwa wakioana wakiwa wote ni mabikra,kila mmoja anakuwa wa kwanza kwa mwenzake,leo hii unaoa/ kuolewa na mtu aliyeonja kila aina ya tunda,ndoa itadumu wapi.
Mdada anaolewa na JOHN SIN
Afu
Mkaka anamuoa MIA KHALIFA[emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Watu wanaolewa na wasiowapenda zaidi Sana Ni wanawake, mwanamke anaweza acha kijana kapuku ampendae lkn kesho akatangaziwa ndoa na mwenye kipato anafunga nae pingu za maisha.
 
Wengi huolewa na kuoa kwa waliowapata kwa mda huo sio waliotamani kua nao...sijui nmeeleweka
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom