Watu wengi walio katika ndoa si chaguo lao sahihi

Watu wengi walio katika ndoa si chaguo lao sahihi

chumanile

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2018
Posts
300
Reaction score
342
Habari jf.poleni na majukumu ya mchana kutwa.wakuu hua najiuliza sana kwa nini ndoa siku hizi azidumu?tatizi liko wapi?maisha magumu?anasa,utandawazi ndio unao tufanya tuwe hivyo?

Uchunguzi ulio Fanywa na wana ndoa wenyewe ni!"asilimia 90%ya walio OA sio changua lao no 1.ndo kisa cha kuvunjika ndoa nyingi.pia MTU bachera,humakini wake mdogo KATIKA ufanyaji wa kazi.

Toa maoni mtazamo wako juu hili.
 
Sasa kama sio machaguo yao sahihi wanaoana vipi.[emoji44]
 
Nahisi sina kipaji cha kuelewa, nimetoka empty..
 
Linatwa kurupuko...mkuu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] makubwa hayo, ila mkioana wote mnapendana hata mkigombana ni rahisi
kuelewana lakini hivyo vya kukupurupua mmm Mungu saidia jamani siku zisonge
 
Wengi wanaoana baada ya kutendwa upande mwingine;kuna wengine walitegemea waoane madaktari kwa madaktari lakini mwisho wa siku wakaangukia kwa mwajuma ndala ndefu n.k
 
Ndio maana watu tunapenda kuwa wazi kwa wale tunaoona wanafaa kuwa wake zetu tujue kama watakuwa tayari kuendana na tabia zetu na ukiona mtu anasita tu unakaa nae mbali kuepusha migogoro
 
Ndoa si kitu rahisi na maelewano hayaangalii kama una pesa,cheo ,shule nzuri nk.Upendo na uvumilivu pamoja na kuwa na hofu ya mungu baina ya wanandoa ndio siri ya mafanikio ya familia.
 
Habari jf.poleni na majukumu ya mchana kutwa.wakuu hua najiuliza sana kwa nini ndoa siku hizi azidumu?tatizi liko wapi?maisha magumu?anasa,utandawazi ndio unao tufanya tuwe hivyo?

Uchunguzi ulio Fanywa na wana ndoa wenyewe ni!"asilimia 90%ya walio OA sio changua lao no 1.ndo kisa cha kuvunjika ndoa nyingi.pia MTU bachera,humakini wake mdogo KATIKA ufanyaji wa kazi.

Toa maoni mtazamo wako juu hili.
Unajua daima huwa najaribu kufuatilia maandiko matakatifu na pia kulinganisha na uhalisia.
Ndoa ni mpango wa Mungu; watu hawamshirikishi Mungu katika kuchagua wanandoa wao badala yake wanashirikisha matamanio - hilo ni kosa kubwa. Watu wengi wanaoa wale wanaowapenda badala ya kuoa wale wanaowaweza ... Mungu ni Muweza yote; katika kuweza ndo kunaweza ku-develop kitu kupenda.
Iko hivi .. KUWEZA .... THEN KUPENDA NI MPANGO WA MUNGU (inawezekana) lakini KUPENDA ... THEN KUWEZA ni mpango wa shetani (haiwezekani). Hapo jibu lake ni kuachana tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom