kiduku mpapaso
JF-Expert Member
- Oct 30, 2018
- 1,987
- 4,874
Sasa wewe uogopi kukaa eda maana umri huo ndio wa mwisho mwisho kualelekea kwa ngai uje
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha, ngoja niwapishe, nina majukumu ya kitaifa ,ahsante kwa kutukumbuka wazee ,week end njema
Hahahaha, ngoja niwapishe, nina majukumu ya kitaifa ,ahsante kwa kutukumbuka wazee ,week end njema
Sent using Jamii Forums mobile app
RAHA NTAKAZOMPA NI UHAI TOSHA...na zitamuongezea muda wa kuishi...eda iyo vipi
Sent using Jamii Forums mobile app
Picha pleaseSiwezi mfilisi..mm nitakuwa mstari wa mbele kuzuia pesa isipotee...by the way mm ni natural beauty sio madada wa mjini wa mawigi ya laki5... Pesa itatumika katka uzalishaji sana sana
Sent using Jamii Forums mobile app
danga! A.K.A Dangote!Hamujambo wanajf!
Nielekee kwenye point direkiti.
Wanaume mwenye age kuanzia 58 yrs kwenda juu.
Anayejiweza na mwenye uchu wa maendeleo ili tuweze kusaportiana ktk kutengeneza pesa zaidi.kibopa mwenye pesa zake ,
Mwenye kupenda kujiachia kias ili tuweze kula raha baada ya kazii,mcha mungu kiasi.
Awe na mke au asiwenaye bali tuwe na privacy yetu bila kumvunjia ndoa yke..
Anidekeze nami nimdekeze
Ajue kulea na kuhudumia sitaki bahiri ..na anisaport mtaji katika busness plan zangu
Huduma nitakazompatia cku zote ni kama
Ntakuwa liwazo na tulizo la moyo wake mda atakaonihitaji..
Ntammassage kuanzia kichwan hadi miguu na mikono yng lain
Ntampa mambo matamu yte ya dunia hii hadi akinai hasa ya chumbani,
Ntamfanya afurahi muda wote
Ill be around whenever he need me ..ntakuwepo muda wote atakaonihitaji
Akiwa na muda ningependa tusafiri ata nje ya nchi kwamambo mbalimbali
Kama yupo mkoa nipo tayari kumtembelea mara kwa mara
La mwisho mm ni ke 29 - 32yrs
Mwenye kababy face kazuri kenye aibu za kutosha, mpole usoni ila chumban sina upele
Vijana mtanisamehe sana sina nafasi kwenu na sitajisumbua nanyi
Nahitaji wazee tu..
Matusi sitaki katika uzi wangu.
NAKARIBISHA PM KWA BABAZ 58YRS UPWARD..ata ukija na fekero account sawa ila ukidhi mahitaji na vigezo
Sent using Jamii Forums mobile app
hivi unampango gani na future yako! kweli yani wanawake wengi hamnazo! kitega uchumi chenu ni papuchi yaani! na sijui kama utapata humu JF!!Hamujambo wanajf!
Nielekee kwenye point direkiti.
Wanaume mwenye age kuanzia 58 yrs kwenda juu.
Anayejiweza na mwenye uchu wa maendeleo ili tuweze kusaportiana ktk kutengeneza pesa zaidi.kibopa mwenye pesa zake ,
Mwenye kupenda kujiachia kias ili tuweze kula raha baada ya kazii,mcha mungu kiasi.
Awe na mke au asiwenaye bali tuwe na privacy yetu bila kumvunjia ndoa yke..
Anidekeze nami nimdekeze
Ajue kulea na kuhudumia sitaki bahiri ..na anisaport mtaji katika busness plan zangu
Huduma nitakazompatia cku zote ni kama
Ntakuwa liwazo na tulizo la moyo wake mda atakaonihitaji..
Ntammassage kuanzia kichwan hadi miguu na mikono yng lain
Ntampa mambo matamu yte ya dunia hii hadi akinai hasa ya chumbani,
Ntamfanya afurahi muda wote
Ill be around whenever he need me ..ntakuwepo muda wote atakaonihitaji
Akiwa na muda ningependa tusafiri ata nje ya nchi kwamambo mbalimbali
Kama yupo mkoa nipo tayari kumtembelea mara kwa mara
La mwisho mm ni ke 29 - 32yrs
Mwenye kababy face kazuri kenye aibu za kutosha, mpole usoni ila chumban sina upele
Vijana mtanisamehe sana sina nafasi kwenu na sitajisumbua nanyi
Nahitaji wazee tu..
Matusi sitaki katika uzi wangu.
NAKARIBISHA PM KWA BABAZ 58YRS UPWARD..ata ukija na fekero account sawa ila ukidhi mahitaji na vigezo
Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi watoto wa kikwete ni waliozaliwa kipindi cha kikwete?
hivi unampango gani na future yako! kweli yani wanawake wengi hamnazo! kitega uchumi chenu ni papuchi yaani! na sijui kama utapata humu JF!!