Watu Wanane Wafariki Papo Hapo-Mkoani Mwanza


spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,861
Likes
1,466
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,861 1,466 280
GreatThinkers,
Taarifa hii ni inasikitisha sana,
Basi lijulikanalo kama Simiyu liktokea Nyegezi stand Kwenda Dar (Mwendo kama wa 1km tokea stand) limegonga Hiace kuua watu wote ktk ile Hiace na hakuna aliyetoka maana limeilalia kabisa.
Konda,Dereva,Baadhi ya wafanyakazi waliokuwa wanaenda kazini wamekufa wote.
Eneo hili kwa mwaka jana tu limeua wengi huku likihusisha ajali kama ya Basi la Prince Muro, AM Coach, na Mohamed Bus ni hapo hapo.

Hili basi lilikuwa linaovateki lakini pia kuna Kona huku kukiwa na mteremko,pembeni kuna mitaro na ndiyo kitu kinachosumbua hapa.
Kinachonishangaza mm nikuwa sie Watanzania kila kitu tumekuwa nyuma, hivi tatizo liko wapi bara bara kupanuliwa hata ziwe mbili kila upande kwenye jiji kubwa kama hili?????????????????????
-Tumeshindwa na Uganda? Mfano Jinja yenyewe sasa barabara pana Underconstruction yenye njia Sita, tatu huku tatu kule???
-Kuna barabara kubwa yenye njia hadi nne kila upande Kampala to Entebe muda huu underconstruction.
Tunashindwa nn?
-Ni lazima tuache siasa hapa, Magufuli Kaka yangu, Bado sijaona kama unabisha tembelea Nairobi na ukitakuchanganyikiwa zaidi nenda Addis Ababa. Acheni Siasa jamani Big result now ni kauli mbiu tu, Utekelezaji wa Big Result unafanyika Kenya kwa kuanza reli kubwa na ya kisasa toka Mombasa hadi Kigali.
Imenisiktisha sana ndgu zangu
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Duh!mungu aziweke roho za marehemu mahali pema peponi!
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
pole wafiwa...fanya marekebisho ya heading basi
 
N

ndubwi dume

Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
14
Likes
0
Points
0
N

ndubwi dume

Member
Joined Nov 18, 2013
14 0 0
Mbona kila kitu kenya? Unaweza kuta wewe mweyewe ndiye unayechangia kwa kiasi kikubwa kurudisha maendeleo ya serikali nyuma kwa kutokulipa kodi. Ebu fikiri ni marangapi umechangia kuikosesha serikali kodi,au kuharibu miundombinu ya serikali kwa kutupa taka hovyo au kwa njia yoyote ile. Yatosha sasa kuilaumu serikali,niwakati wa kufanya yale yatuhusuyo sisi wananchi kwa sehemu yetu na serikali kwa sehemu yao alafu evaluation ya big result itakuja fanyika kwa njia ya sanduku la kura. KUWA MMOJAWAPO WA MAPINDUZI CHANYA KWA TAIFA LA TANZANIA. MUNGU IBARIKI AFRICA,MUNGU IBARIKI TANZANIA.
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,813
Likes
2,097
Points
280
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,813 2,097 280
Ebana mkuu umesema kweli hapa mwanza barabara kama njia za kwendea msalani ya vyeembamba kwanza mixer madereva makanjanja kibao...polen marehem wote
 
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Likes
20
Points
135
Age
32
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 20 135
Polen sanA wafiwa
 
B

BekaNurdin

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,703
Likes
943
Points
280
B

BekaNurdin

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,703 943 280
GreatThinkers,
Taarifa hii ni inasikitisha sana,
Basi lijulikanalo kama Simiyu liktokea Nyegezi stand Kwenda Dar (Mwendo kama wa 1km tokea stand) limegonga Hiace kuua watu wote ktk ile Hiace na hakuna aliyetoka maana limeilalia kabisa.
Konda,Dereva,Baadhi ya wafanyakazi waliokuwa wanaenda kazini wamekufa wote.
Eneo hili kwa mwaka jana tu limeua wengi huku likihusisha ajali kama ya Basi la Prince Muro, AM Coach, na Mohamed Bus ni hapo hapo.

Hili basi lilikuwa linaovateki lakini pia kuna Kona huku kukiwa na mteremko,pembeni kuna mitaro na ndiyo kitu kinachosumbua hapa.
Kinachonishangaza mm nikuwa sie Watanzania kila kitu tumekuwa nyuma, hivi tatizo liko wapi bara bara kupanuliwa hata ziwe mbili kila upande kwenye jiji kubwa kama hili?????????????????????
-Tumeshindwa na Uganda? Mfano Jinja yenyewe sasa barabara pana Underconstruction yenye njia Sita, tatu huku tatu kule???
-Kuna barabara kubwa yenye njia hadi nne kila upande Kampala to Entebe muda huu underconstruction.
Tunashindwa nn?
-Ni lazima tuache siasa hapa, Magufuli Kaka yangu, Bado sijaona kama unabisha tembelea Nairobi na ukitakuchanganyikiwa zaidi nenda Addis Ababa. Acheni Siasa jamani Big result now ni kauli mbiu tu, Utekelezaji wa Big Result unafanyika Kenya kwa kuanza reli kubwa na ya kisasa toka Mombasa hadi Kigali.
Imenisiktisha sana ndgu zangu
Ndiyo maana ninachukia siasa na wanasiasa, ni unafiki mtupu! Inasikitisha sana!
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,084
Likes
158
Points
160
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,084 158 160
Poleni wafiwa.
 
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,163
Likes
1,005
Points
280
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,163 1,005 280
Nchi hii panapojengwa vizuri ni Dar es salaam tu,, miji mingine barabara njia moja tu zinatutosha..

Viongozi wanaipendelea Dar es salaam kama wao wamezaliwa Dar kumbe sitimbi huko
 
Katitima

Katitima

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2013
Messages
621
Likes
6
Points
35
Katitima

Katitima

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2013
621 6 35
Roho za marehemu zilazwe pema peponi.
 
C

chachu

Senior Member
Joined
May 17, 2011
Messages
141
Likes
3
Points
35
C

chachu

Senior Member
Joined May 17, 2011
141 3 35
Nimeiona Hiace iliyohusika kwenye tukio hilo kinachoonekana ni chasis tu, kama ndani ya hiace kuna aliyekuwepo na amepona Mungu yu Upande wake. Poleni sana wahanga


GreatThinkers,
Taarifa hii ni inasikitisha sana,
Basi lijulikanalo kama Simiyu liktokea Nyegezi stand Kwenda Dar (Mwendo kama wa 1km tokea stand) limegonga Hiace kuua watu wote ktk ile Hiace na hakuna aliyetoka maana limeilalia kabisa.
Konda,Dereva,Baadhi ya wafanyakazi waliokuwa wanaenda kazini wamekufa wote.
Eneo hili kwa mwaka jana tu limeua wengi huku likihusisha ajali kama ya Basi la Prince Muro, AM Coach, na Mohamed Bus ni hapo hapo.

Hili basi lilikuwa linaovateki lakini pia kuna Kona huku kukiwa na mteremko,pembeni kuna mitaro na ndiyo kitu kinachosumbua hapa.
Kinachonishangaza mm nikuwa sie Watanzania kila kitu tumekuwa nyuma, hivi tatizo liko wapi bara bara kupanuliwa hata ziwe mbili kila upande kwenye jiji kubwa kama hili?????????????????????
-Tumeshindwa na Uganda? Mfano Jinja yenyewe sasa barabara pana Underconstruction yenye njia Sita, tatu huku tatu kule???
-Kuna barabara kubwa yenye njia hadi nne kila upande Kampala to Entebe muda huu underconstruction.
Tunashindwa nn?
-Ni lazima tuache siasa hapa, Magufuli Kaka yangu, Bado sijaona kama unabisha tembelea Nairobi na ukitakuchanganyikiwa zaidi nenda Addis Ababa. Acheni Siasa jamani Big result now ni kauli mbiu tu, Utekelezaji wa Big Result unafanyika Kenya kwa kuanza reli kubwa na ya kisasa toka Mombasa hadi Kigali.
Imenisiktisha sana ndgu zangu
 
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
3,376
Likes
1,146
Points
280
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
3,376 1,146 280
Jamani thread hii inasikitisha ila wachangiaji mnapoteza ''subject matter'' kwa hiyo tuseme kwamba basi limetoa roho za Watanzania 8 wasio na hatia kwa sababu barabara ni nyembamba? ajali imetokea eneo linaitwa msituni karibu na sheli ya Olympik....kweli njia hii ni nyembamba na kuna kona kali, kuna alama ya mkolezo inayozuia driver asiovertake, kuna mteremko...lakini yote haya driver wa bus hakuyaona??????? hili basi lilipita kwa kasi maeneo ya mkolani nikastushwa na mwendo wake na hakika driver amekuwa mzembe na sidhani kama alikuwa driver, huyo atakuwa konda anafanya mazoezi.
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Likes
14
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 14 0
Ni Buhongwa ama wapi? Maana kona ya Mkolani-Buhongwa ndipo mabasi hupindukia, na kipande cha Buhongwa-Mkolani hakuna matuta basi ni balaa tupu hata kwa watoto na school bus asubuhi.

Madereva hawaaaa..??
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,330
Likes
5,084
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,330 5,084 280
Madereva wengi hawatumii akili.... Sijui tuwafanye nini
 
N

nummy

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
587
Likes
6
Points
0
N

nummy

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
587 6 0
Mbona kila kitu kenya? Unaweza kuta wewe mweyewe ndiye unayechangia kwa kiasi kikubwa kurudisha maendeleo ya serikali nyuma kwa kutokulipa kodi. Ebu fikiri ni marangapi umechangia kuikosesha serikali kodi,au kuharibu miundombinu ya serikali kwa kutupa taka hovyo au kwa njia yoyote ile. Yatosha sasa kuilaumu serikali,niwakati wa kufanya yale yatuhusuyo sisi wananchi kwa sehemu yetu na serikali kwa sehemu yao alafu evaluation ya big result itakuja fanyika kwa njia ya sanduku la kura. KUWA MMOJAWAPO WA MAPINDUZI CHANYA KWA TAIFA LA TANZANIA. MUNGU IBARIKI AFRICA,MUNGU IBARIKI TANZANIA.
Acha kuongea kama kichaa, au unatetea ujinga wa viongozi waliooza kwa rushwa, watu wanaajigamba kwenye majukwaa tu lakini hakuna wanachokifanya, barabara za Tanzania ni OVYO SANA, kwanzaa zimejengwa kwa viwango vya chini sana, kwakuwa wameiba pesa na wanajua zitaharibika wakaona ili wasijulikane wakaweka mizani kila kona ya nchi. barabara za mijini zote hazina njia ya pikipiki, njia ya baiskeli, njia ya watembea kwa miguu, madaraja ya juu ya kuvukia watu, madarajaya chini ya kuvukia vilema, badala yake wanaweka zebra barabara za Tanzania ni ovyo
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,115
Likes
2,052
Points
280
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,115 2,052 280
Nimeisikia hii ajali
Poleni wote mliojeruhiwa katka ajali hii
RIP wote mliopoteza maisha
 
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
3,376
Likes
1,146
Points
280
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
3,376 1,146 280
ndumi dume we mjinga nini? umeshatembelea jiji la Nairobi? uliza Nairobi-Thika supper high way inapita katikati ya jiji juu kwa juu, siku izi hakuna foleni. Kenya ni reference nzuri kwani hata madini na rasilimali zingine hawana ila kimaendeleo wako mwake! tembea uone, punguza kula kuku wa mitumba manzese.......shenzi weeeee........
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,767
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,767 280
Mwenyezi Mungu azilaze roho za marehemu mahala pema
 
mnyawusi

mnyawusi

Senior Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
162
Likes
239
Points
60
mnyawusi

mnyawusi

Senior Member
Joined Apr 1, 2012
162 239 60
Wana jukwaa,
Ni kweli ajali imetokea,lakini kamanda wa polisi mkoa wa mwanza Ernest Mangu amethibitisha kuwa ni mtu mmoja ndiye aliyefariki na wengine saba wamejeruhiwa na wote walikuwa ni abiria wa Hiace iliyokuwa ikitoka Misungwi kwenda Mwanza.

Aidha anasema dereva wa basi la simiyu amekimbia baada ya ajali na kwamba jeshi hilo linaendelea kumtafuta.

Tuwaombee majeruhi wapone kwa kuwa anasema hali zao sio mbaya,na pia Mungu ampokee mwenzetu aliyepoteza maisha.
 
E

erickmuganyizi

Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
5
Likes
0
Points
0
E

erickmuganyizi

Member
Joined Jan 31, 2012
5 0 0
poleni xana.mlio patwa na msiba lakin serikali inabidi kuongeza usanifu isibweteke hadi tatizo kutokea ndio kuona umuhimu wa kutatua tatizo kinga ni bora zaidi ya tiba.
 

Forum statistics

Threads 1,250,683
Members 481,436
Posts 29,741,713