Watu wa Telecom nipeni Ufafanuzi

Watu wa Telecom nipeni Ufafanuzi

YALE

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2017
Posts
308
Reaction score
379
Wakuu nataka kujua je ni kweli Obama alivyokuja Kipindi kile, Mitandao ya Simu ilikata kwa Maeneo aliyokuwepo Dar? Na kiaje iwe ivo
 
wanazima mobile switching centre (msc), apo simu na minara yake inabaki kua bosheni
 
Inawezekana ikawa kweli na isiwe kweli kwamba walizima, ila mitambo ya kuzuia mitandao ya simu isifanye kazi ipo, inaitwa signal jammers, hizi zina transmit frequency sawa na zile za minara na kupelekea simu kutopata mawasiliano kutoka kwenye minara.
 
Jamer zipo unaweza kununua hata wewe mtandaoni ila ni kosa kubwa kisheria kuzitumia.
Kuna jamaa alifungwa marekani alikuwa anajamu simu wakati akienda kazini kwa vile watu walikuwa wanamboa wanapiga makelele kwenye simu zao, nadhani alinunua china.

Wanajeshi iraq pia wanazitumia kuzuia mabomo ya kutengeneza nyumbani ya magaidi kulipuka kwa vile wanatumiaga sana njia ya simu kuyafyatua.
 
Jamer zipo unaweza kununua hata wewe mtandaoni ila ni kosa kubwa kisheria kuzitumia.
Kuna jamaa alifungwa marekani alikuwa anajamu simu wakati akienda kazini kwa vile watu walikuwa wanamboa wanapiga makelele kwenye simu zao, nadhani alinunua china.

Wanajeshi iraq pia wanazitumia kuzuia mabomo ya kutengeneza nyumbani ya magaidi kulipuka kwa vile wanatumiaga sana njia ya simu kuyafyatua.
Kang So this Jammer zinaweza cover how long distance ambazo ziko.available sokoni? Je zinapatikana kwenye shopping store zipi za online? Nimecheki Ebay naona most of sellers are from.Russia and they dont ship to Tanzania,
 
Back
Top Bottom