spencer
JF-Expert Member
- Nov 25, 2010
- 3,599
- 3,226
Wanajamvi,
Kwa jinsi baadhi ya wanaomtakia mabaya JPM, naona wameanzisha nyuzi hasi humu.
Nimemsikiliza Rais katoa speech safi tu wala si kiviiiile wana mtandao walivoreport humu.
Amesema michango hii.inayotolewa itagawiwa pengine bati ishirini ama mifuko ya cement kumi. Lakini kasema tetemeko hili linaweza kutokea mahali popote anytime.
Wanasiasa wanatoa porojo tu bila hata kusaidia chochote.
JPM ni sauti ya kazi. Viva Magu
Kwa jinsi baadhi ya wanaomtakia mabaya JPM, naona wameanzisha nyuzi hasi humu.
Nimemsikiliza Rais katoa speech safi tu wala si kiviiiile wana mtandao walivoreport humu.
Amesema michango hii.inayotolewa itagawiwa pengine bati ishirini ama mifuko ya cement kumi. Lakini kasema tetemeko hili linaweza kutokea mahali popote anytime.
Wanasiasa wanatoa porojo tu bila hata kusaidia chochote.
JPM ni sauti ya kazi. Viva Magu