Watu wa iringa mbona wengi wafupi?

luziiii

Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
43
Points
125

luziiii

Member
Joined Jan 14, 2018
43 125
Nawapenda watu wairinga, ilamnanikela,hakuna mlefu wote wafupi wake kwa waume .wanawake oleweni namakabila mengine mchanganye mbegu

Wanaume hamjuikutongoza makabila mengine? changanyeni mbegu.mbona pesa mnajua kutafuta,mnaogopa nini kuoa hatajirani zenu kule tukuyu mbona hawanasifa yakumkataa mtu
 

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,329
Points
2,000

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,329 2,000
Hahaha Ww unaolewa na kabila gani?

Yeah Kuna tofauti kubwa Kati ya watu wa Iringa na watu wa mbeya ingawa ni majirani.

Ila Nafikiri jirani zao waluguru Ndio wamezidi kwa ufupi
Huyu jamaa ana matatizo asaidiwe hata nabii Tito alianza hivi hivi mkadharau mwisho wake ndo huo.
Kuna uzi kaanzisha kawatukana watu wa mbeya sana huku kaanza Iringa. Nadhan anawashwa huyu huko dar haudumiwi inavyotakiwa
 

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
6,159
Points
2,000

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
6,159 2,000
Nawapenda watu wairinga, ilamnanikela,hakuna mlefu wote wafupi wake kwa waume .wanawake oleweni namakabila mengine mchanganye mbegu

Wanaume hamjuikutongoza makabila mengine? changanyeni mbegu.mbona pesa mnajua kutafuta,mnaogopa nini kuoa hatajirani zenu kule tukuyu mbona hawanasifa yakumkataa mtu
Kwani wee ni mtu wa wapi ndugu.
 

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
8,168
Points
2,000

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
8,168 2,000
kipindi nasoma mkwawa, nilikuwa nashangaa na mie watu wanaotoka makanyagio, mwembetogwa, short cut yao kwenda lugalo secondary wanapita mkwawa na kuna kimlima pale, utakuta wanafunzi wafupi ila mkuu wapo very mascularized ile mbaya, mie nahisi kwa sababu ha kukwea kwea ule mlima nasemea wa maeneo ya pale mkwawa
 

mito

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
8,990
Points
2,000

mito

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
8,990 2,000
Hata mi nashangaaga sana, yaani wafupi karibia wote halafu wanafanana fanana tu. Sema nilikuja kugundua sababu kubwa ni kuzaliana wenyewe kwa wenyewe kama alivyosema mleta mada
 

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
6,081
Points
2,000

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
6,081 2,000
Nawapenda watu wairinga, ilamnanikela,hakuna mlefu wote wafupi wake kwa waume .wanawake oleweni namakabila mengine mchanganye mbegu

Wanaume hamjuikutongoza makabila mengine? changanyeni mbegu.mbona pesa mnajua kutafuta,mnaogopa nini kuoa hatajirani zenu kule tukuyu mbona hawanasifa yakumkataa mtu
The latest time I checked it goes like this,
Small minds (Like you) always discuss people,

Average minds discuss Events (sadly you aren't even here)

Smart minds discuss Ideas,
Wakati mwingine usilete nyuzi kama hizi humu, unaonesha namna gani uko small minded (Very small minded)
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
40,248
Points
2,000

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
40,248 2,000
Wachina ni wafupi kama nukta but wako better and civilized kuliko wamarekani,
I think what matters is 'Beautiful brains, Not beautiful heights, what do u say Madame??
Lakini walikuja kugundua diet pia ili changia a katika height ya wachina, Hawa ambao wanabalance diet wanarefuka wale wa zamani ilikuwa ni mchele tu asubuhi uji mchana na jioni wali
 

Forum statistics

Threads 1,378,985
Members 525,255
Posts 33,730,738
Top