Watu Tuamke, Tudai Nchi yetu. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu Tuamke, Tudai Nchi yetu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by stormryder, Mar 21, 2017.

  1. s

    stormryder JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2017
    Joined: Mar 23, 2013
    Messages: 738
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    mjumbe na baraza lake lipo Kwa ajili ya WATU, kwa nini mjumbe asiwasikilize WATU?.Barabara zinazojengwa ni Kwa ajili ya WATU, Madawa ya kulevya mnayopigana nayo ni kwa Ajili ya WATU. Hakuna Jambo lenye manufaa ya muda mrefu kwa WATU wa taifa hili litakalofikiwa kama tutaendelea kuwa na viongozi wa namna hii kadri zimwi hili linavoachwa, vizazi vijavyo havitaweza kulizuia.

    Leo kituo cha Habari kimetishwa kwa mitutu ya Bunduki, kesho WATU wanaotafautiana kimazo na bwana huyu watauwawa kwa mitutu ya Bunduki. Na Keshokutwa tutagundua Makaburi ya Umma ya WATU.

    mjumbe nguvu zake ni Majeshi anayoweza kuyaamuru, na ndio hofu ya WATU na Hao WATU WAJESHI, hatuna tofauti ya kimwili ama kiroho. WATU WA JESHI Baba zenu ni WATU, wakumbukeni kipindi hiki cha shida zilizoletwa na Ukame, na maamuzi ya mjumbe mnayemwamini. Mpeni ushauri labda atawasikia, akigoma Waacheni Baba zenu na wadogo zenu wafanye maamuzi sahihi juu ya mjumbe, ikiwa ngumu tembeleni.

    Rejea Korea Kusini, na Misri.
    Mwenye Waraka wa Ukuta apost
     
  2. S

    Sumu JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2017
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,925
    Likes Received: 2,662
    Trophy Points: 280
    Nimejitahidi sana kuitetea CCM ila nimeanza kuchoka.
     
  3. kimsboy

    kimsboy JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 17, 2016
    Messages: 1,660
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    upo sahihi wakati muafaka
     
  4. Clueless14

    Clueless14 JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 27, 2014
    Messages: 1,788
    Likes Received: 2,251
    Trophy Points: 280
    Kutetea ccm sasa ni sawa na kuwa shabiki wa Arsenal‍♀️
     
  5. aymatu

    aymatu JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2017
    Joined: May 23, 2014
    Messages: 860
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 180
    "ukitaka kuwaongoza watu wanyime elimu"
    Unknown philosopher
     
  6. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2017
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 2,648
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    Umechoka kuishi uraiani si bure. Ukinaswa tu utafunguliwa mashitaka ya uchochezi sedition. Unachochea vita?
     
  7. mr mkiki

    mr mkiki JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2017
    Joined: Sep 22, 2016
    Messages: 1,330
    Likes Received: 1,955
    Trophy Points: 280
    Tupo vitani kwa sasa
     
  8. Ranks

    Ranks JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,498
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    images-1378.jpeg
     
  9. Mwl Abdiel Elisha

    Mwl Abdiel Elisha Member

    #9
    Mar 21, 2017
    Joined: Mar 17, 2017
    Messages: 6
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Heheheheee
     
  10. T

    Tunutu kiwavi JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2017
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 359
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    ANZISHEN TENA UKUTA UWASHINDE MPATE AIBU TENA. MATAPELI WA SIASA
     
  11. Mndali ndanyelakakomu

    Mndali ndanyelakakomu JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2017
    Joined: Dec 14, 2016
    Messages: 6,975
    Likes Received: 15,722
    Trophy Points: 280
    Kunawakati ushabiki unakuwa kama mtumwa
     
  12. n

    niah JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2017
    Joined: Sep 26, 2015
    Messages: 2,539
    Likes Received: 2,551
    Trophy Points: 280
    Hao waliofungwa na kuwekwa vizuizini sababu ya kudai haki kwenye nchi zao mbona tunawaita mashujaa? Leo huyu aweza kuwa mchochezi lakini baada ya miaka 10 huyu atakuwa shujaa. Ben hatujui alipo lakini ipo siku vitabu vitamuandika pamoja na Mhe. Lema, Tundu Lisu, Dr. Mvungi, Mwangosi, Amina Chifupa, Kolimba, hata akina Kubenea, Kibanda, Generali Ulimwengu na Ulimboka. Tutawapata wasaliti kama Slaa, na mwenzie wa Cuf hata jina huwa linanitoka. Time will tell.
     
  13. Dam55

    Dam55 JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 8, 2015
    Messages: 2,190
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Kama kuna kitu cha kuogopwa nchini basi mwanasiasa ni kitu cha kwanza.
    Ni watu hatari sana hawa. Moto mkubwa huanza na cheche, huu ujinga tunao Ufanya humu JF utaponza watanzania wengi.

    Kwa muda huu mfupi nimeuna mada karibu tano zikiwa na ujumbe wa kutaka kuondoa utawala. Hebu tuacheni huu upuuzi.

    Hawa wanao washawishi mambo yakianza hutawaona hapa nchini.
    Tusishikiwe akili na wanasiasa, acheni huo ujinga mnao usambaza humu madhara yake ni makubwa.

    Kwa mwenye akili ataelewa.
     
  14. b

    bato JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2017
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 2,335
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    Huu uzi, nitarudi baada 1/2hr,sijui kama nitaukuta,labda utakuwa umeangukiwa na ukuta
     
  15. Kkimondoa

    Kkimondoa JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2017
    Joined: May 31, 2014
    Messages: 3,339
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Hiki ulicho andika ni kwa wajinga pekee maana wenye akili hawana haja na ushauri wa kipuuzi na wakijinga kama huu.
     
  16. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,876
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Unaiba nukuu za wengine na kujifanya ni zako sio? Weka chanzo.
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2017
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,338
    Likes Received: 3,556
    Trophy Points: 280
    Nyie watu wa Dar tumewachoka maneno mengi yamezidi sasa fanyeni vitendo. Freeman Mbowe alipoiuza Chadema kwa Lowasa ndio shinda ilipoanzia. Leo hii angekuwepo babu yetu wa mihogo Mzee Slaa saizi tungekuwa tunajipanga Jumatano kuandamana nchi nzima kupinga udhalimu huu. Now tuchape kazi hakuna mwanaume huko Dar wa kupinga kauli ya raisi
     
  18. Dam55

    Dam55 JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 8, 2015
    Messages: 2,190
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Hongera sana
     
  19. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 2,386
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    Unajua mkuu ata ukoloni ulikua halali lakini ulipofika muda waafrika wanasema hapana inatosha
     
  20. barnabas masoko

    barnabas masoko JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 8, 2016
    Messages: 712
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Hatutakuwa na kumlaum maana wajinga ni sisi.tunaoendeshwa kwa dharau hizi
     
Loading...