Watoto wasafiri toka Kahama to Singida chini ya chesis

Watoto wasafiri toka Kahama to Singida chini ya chesis

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Posts
17,047
Reaction score
13,492
Walikua watatu na wana miaka 12

walikua wanatoka kahama kwenda Arusha.

So approximation ni kama km 400 hivi.

Walishtukiwa wakati trafiki wanakagua mabasi


Chanzo: ITV
 
Hawa watoto watakuwa vibaka hali mbaya ya maisha inachangia.
 
Watoto watatu wamesafiri zaidi ya km 400 kutoka kahama kwenda arusha wakiwa wamejificha chini ya uvungu wa basi kwenye cheses:source-itv na star tv
 

Attachments

  • 1431369592727.jpg
    1431369592727.jpg
    59.4 KB · Views: 3,201
  • 1431369639928.jpg
    1431369639928.jpg
    37.1 KB · Views: 3,005
hao ni watoto wa mtaani,pale Kahama stendi huwa wanalala kwenye valanda za mabanda na kuibia abiria usiku
 
Hao watoto ni majasiri umri huo tu wamefanya hivyo je wakifika miaka 18? Itakuwaje
 
Ndio zao hizo hao chokoraa, pale Ubungo mbona ni kitu cha kawaida. Na wengine hulala juu ya miti hapo stendi ya Ubungo (UBT).
 
Ndio zao hizo hao chokoraa, pale Ubungo mbona ni kitu cha kawaida. Na wengine hulala juu ya miti hapo stendi ya Ubungo (UBT).

samahani kwa nini umewaita chokoraa. hilo neno lina maana gani? nini chanzo cha hali hiyo waliyonayo
 
Kuna chasses kule chin kwenye propela na difu ilipo ndo wamekutwa huko au ndan ya buti inapokaaa mizigoo? Kama ndan ya but kuna muhusika kawaingizaaa kama kule chin kabisaa cpat picha walikuwa wamejishkiza kwa stail gan maaana basi lenyewe Mghamba kwa kukimbia cjui ilo vumbi watakuwa wameshiba mwez mzimaaa sasaaa. Tuwekane sawa kwenye but au chin kabisa kwenye uvungu wagar wamejitundikaa? Kwambal haiingii akilin chin ya chasses umbali wote huo kwa watoto umri huo kumudu kujishkiza pasipo kuachia na ubovu wabarabaraa jaman??????
 
hao ni makomandoo tosha ningewapeleka jeshini bila kujali ajira kwa watoto
 
samahani kwa nini umewaita chokoraa. hilo neno lina maana gani? nini chanzo cha hali hiyo waliyonayo

Yes,hilo ni swali la msingi,kama Taifa hatutakiwi kufurahia hali hiyo,tunatakiwa kutatua tatizo,lakini kwa utawala wa CCM hilo haliwezekani!
 
Back
Top Bottom