Watoto kwenda kumfumania baba yao! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto kwenda kumfumania baba yao!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Filipo, Sep 12, 2011.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Imetokea huko Longido, mkoani Arusha. Watoto wa kiume wakimsaidia mama yao aliamua kumfuata baba yao ambaye alikuwa nyumba ndogo kwenda kumfumania baba yao. Kwa bahati mbaya mzee akachoropoka na kutokomea ila bibie alikamatwa na bi mkubwa akisaidiana na watoto, tena akiwa mtupu wakampeleka kituoni. Kituoni wakashindwa kumfungulia mashtaka wakaamua kumwacha huru. Bibie akawa kama amepatwa na uchizi. Katoka nje ya kituo kaipasua vioo gari ya hao watoto aina ya suzuki na kuiacha na side mirror tu! Walipojaribu kumkamata hawakufanikiwa. Hivi ninapoandika si baba wala bibie anayejulikana alipo!
    Ninachojiuliza mimi ni je ingekuwa ni mama yao, wangemsaidia mshua kwenda kwenye fumanizi? Na je wangemkuta mtupu? Kumbuka hawa ni watoto wa kiume. Na je watoto hawa wapo sahihi ama la?
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nafikiri si sahihi hata kidogo kutumia watoto kwenye mifarakano ya wazazi maana inaweza tengeneza chuki isiyofutika maisha
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Huu ushirikiano wa hatari...au mzee aliacha kutoa huduma nyumbani ndio maana vijana wakaamua kutolea uvivu.
    Naomba kujua kama huyo bibie alitoka mbio kituoni bila nguo...
     
  4. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,296
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwanini akafumanie,
    kwanini kuwa kichunga wa mwenzio?
    Uliambiwa hapa duniani kuwa ni wa kwako peke yako huyo hata kama hakupendi unatumia nguvu?
    Narudi tena kwani naona watu wanaendaenda tu,
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,250
    Likes Received: 15,061
    Trophy Points: 280
    Hao watoto walienda kumfumania baba yao au KuMCUNGULIA?
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Huyo bibie walimkuta mtupu, wakampa kichapo halafu wakampeleka kituoni hivyohivyo. Alipata msaada wa kanga kituoni. Na alipoondoka alikuwa ameivaa.
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Walienda kupiga chabo baba na mama yao mdogo.
     
  9. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wangemtia madole tu
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    hbu nlale niwahi kuamka kibaruani kesho
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Duh!?
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Nadhan Mzee alikuwa anaenda nje ya mstari mama akaamua kumrudisha kwa staili hiyo.
     
Loading...