Jephta2003 JF-Expert Member Joined Feb 27, 2008 Posts 6,739 Reaction score 6,644 Jan 25, 2012 #1 Watoto Balaaaa!!>> Baba: Shika hii Sh500 usimwambie Mama ako kamanimelala na Hausigeli. Mtoto: Sitaki, tatizo we bahili mwenzio Mama akilala naDereva ananipa sh 1000! Baba:what? Mtoto:HBR NDO HYO!
Watoto Balaaaa!!>> Baba: Shika hii Sh500 usimwambie Mama ako kamanimelala na Hausigeli. Mtoto: Sitaki, tatizo we bahili mwenzio Mama akilala naDereva ananipa sh 1000! Baba:what? Mtoto:HBR NDO HYO!
K Kanyigo JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 1,027 Reaction score 194 Jan 25, 2012 #3 ha ha ha ha! Ni noma mkuu.
Kabakabana JF-Expert Member Joined Aug 5, 2011 Posts 5,550 Reaction score 1,166 Jan 25, 2012 #4 Aongeze dau huyo baba
M MUMY A JF-Expert Member Joined Jan 10, 2012 Posts 234 Reaction score 39 Jan 26, 2012 #5 hilo toto na lenyewe lapenda pesa inawezekana akienda kwa mama ansema hivyohivyo ili apate kingi zaidi..lol..
hilo toto na lenyewe lapenda pesa inawezekana akienda kwa mama ansema hivyohivyo ili apate kingi zaidi..lol..
Kiraka Kikuu JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 5,903 Reaction score 2,001 Jan 26, 2012 #6 Chapa fimbo,charaza viboko;piga sana hiyo toto!!!!!!!
ngulinho JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 405 Reaction score 97 Jan 26, 2012 #7 hata cjui...........
salito JF-Expert Member Joined Dec 29, 2011 Posts 1,406 Reaction score 735 Jan 26, 2012 #8 Ah haha haha huyo mtoto lazima aje awe chinga,na kama sio madenge sijui..
mjombo's JF-Expert Member Joined Oct 21, 2011 Posts 494 Reaction score 85 Jan 26, 2012 #9 umetiiiiiiiiiiiiiiiiiisha jombaaaaaaaa