asiyetabirika
Member
- Oct 14, 2019
- 46
- 56
Kuna katabia kamejitokeza yaani mteule mmoja akitoa amri fulani mwingine anakuja anapinga ama hadharani au kwa njia nyingine.
Kumekuwa na kujirudiarudia kwa haka katabia, sasa hivi vijitabia vina ashiria nini? Na athari yake ipoje kwa umma wanao-uhudumia
, viongozi hawa wanatuchanganya sisi wana wa nchi.
Kumekuwa na kujirudiarudia kwa haka katabia, sasa hivi vijitabia vina ashiria nini? Na athari yake ipoje kwa umma wanao-uhudumia
, viongozi hawa wanatuchanganya sisi wana wa nchi.