Watetezi wa wanyonge

Watetezi wa wanyonge

I AM NO ONE

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2020
Posts
388
Reaction score
579
Watetezi wa wanyonge wakiwa ndani ya sare kamili

120299358_194306688759087_2049029556640286183_n.jpg
 
CCM mpya chini ya Bashiru na Chakubanga mbona imeacha kuongelea mambo ya madege na madaraja? Walidhani mwanzoni kuwa wananchi watakula madaraja? Sasa kama wanajua kusoma alama za nayakati wasome. Huu uchaguzi waki mess up wanakwenda kupigwa vikwazo siyo vya dunia hii.. Yaani sisi
 
Ndio madaraja,barabara, umeme nk yanarahisisha maisha kwa kupunguza gharama za usafiri

Kwahiyo October tunampigia kura 98% Rais Magufuli kipenzi cha Watanzania
CCM mpya chini ya Bashiru na Chakubanga mbona imeacha kuongelea mambo ya madege na madaraja? Walidhani mwanzoni kuwa wananchi watakula madaraja? Sasa kama wanajua kusoma alama za nayakati wasome. Huu uchaguzi waki mess up wanakwenda kupigwa vikwazo siyo vya dunia hii.. Yaani sisi
 
Haaa😂😁😀😅😄😄😄
Afya Imemwagika Kote
 
Back
Top Bottom