Wateja wa chumvi!


A

aneth1983

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
14
Likes
0
Points
0
A

aneth1983

Member
Joined Nov 1, 2010
14 0 0
Habari za leo wadau!

Natafuta wateja wa chumvi(un processed) nimevuna zaidi ya tani2.....kwa anae hitaji au anae jua wapi naweza pata soko naomba michango yenu wadau.
 
E

esm

Member
Joined
May 8, 2013
Messages
32
Likes
1
Points
0
E

esm

Member
Joined May 8, 2013
32 1 0
kuna viwanda vingapi vya chumvi Tanzania?Dar es salaam viko vingapi?kwanini usiwe mmoja wapo wa kuzalisha processed salt?na ukauza sehemu mbalimbali?pakti ya chumvi kwa sasa 0.5kg ni sh 300 kama sikosei na wewe una tani mbili ambazo ni 2000kg sio?
 
A

aneth1983

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
14
Likes
0
Points
0
A

aneth1983

Member
Joined Nov 1, 2010
14 0 0
kuna viwanda vingapi vya chumvi Tanzania?Dar es salaam viko vingapi?kwanini usiwe mmoja wapo wa kuzalisha processed salt?na ukauza sehemu mbalimbali?pakti ya chumvi kwa sasa 0.5kg ni sh 300 kama sikosei na wewe una tani mbili ambazo ni 2000kg sio?
Asante sana ndugu!

Kweli sijui idadi ya viwanda,but ni aidia nzuri nitaifanyia kazi ila by the time being nahitaji kuuza unprocessed kwanza,....nitafika tu huko but taratibu ndo mwendo.
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,492,989