Watanzania wanaocheza mpira nje ya nchi

kinywanyuku

JF-Expert Member
Jul 13, 2015
2,341
2,000
yule mwarabu wa simba anafundisha oman ndiye kocha pekee wa tanzania anayefundisha nje
 

pancho boy

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
4,263
2,000
wako wengi.. kuna watanzania wengine wanacheza timu za madaraja ya chini uko ulaya. hata huku tff haiwajui
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom