Watanzania wana imani kubwa sana na Rais Samia

Watanzania wana imani kubwa sana na Rais Samia

Muulize kwanza huyo mamako ni akina nani juzi aliwaita stupid, yaani wale aliowaomba wampishe!
Tena hadi sasa wamekaidi.
Halafu pia akuambie ni akina nani hasa walifadhili Roho Tour.
Tuanzie hapo kwanza...
 
Wewe ni bumunda zumbukuku umkubali vp na ilhali Hali ya maisha hazikamatiki? Ufisadi umetamalaki ni matozo lukuki shukuru wewe umebahatika kuwa shoga uchungu wa maisha huujui
Mh Rais amefanya kazi kubwa Sana katika kuinua maisha ya watanzania,kila wakati ulipotokea mkwamo wa kiuchumi kidunia mh Rais wetu amekuwa akichukua hatua za ziada na makusudi katika kuwapunguzia mzigo wananchi.

Alifanya hivyo katika Nishati ya mafuta kwa kutoa Ruzuku ya billion Mia moja kila mwezi,lakini pia alifanya hivyo katika mbolea kwa kutoa Ruzuku ya billion Mia moja hamsini katika mbolea na hivyo kupelekea kushuka kwa Bei ya mbolea sokoni, mfano mbolea ya DAP msimu uliopita ilikuwa inauzwa shillingi laki moja na 40 lakini msimu huu inapatikana kwa Elfu 70 tu.
 
Muulize kwanza huyo mamako ni akina nani juzi aliwaita stupid, yaani wale aliowaomba wampishe!
Tena hadi sasa wamekaidi.
Halafu pia akuambie ni akina nani hasa walifadhili Roho Tour.
Tuanzie hapo kwanza...
Mh Rais wetu Ni mtu na kiongozi makini Sana,anafanya maamuzi kwa wakati, hakuna mtu atakaye bakia salama akibainika Kuchezea Fedha za Umma,yeyote atakayebainika kufanya hivyo kwa hakika atakiona Cha Moto,atajuta kwa kupitisha katika njia ya majuto na uchungu mkubwa Sana kisheria,kila mtu atawajibishwa , watanzania wanamwamini mh Rais Ndio maana wanaendelea kumuunga mkono yeye pamoja na serikali yake ya CCM
 
Lucas tafadhali acha propaganda! Tuna mamb ya msingi ya kutafakar san juu ya mwenendo wa viongoz wa Taifa letu hasa report ya CAG iliyotoka, wee unaleta propaganda na mambo ya kusadikika asee!!!
Siyo propaganda Bali Ni ukweli kuwa watanzania wanamwamini Sana mh Rais na wanaendelea kumuunga mkono kwa kuwa wanatambua kuwa mh Rais anayodhamira ya dhati katika kuliongoza Taifa letu na kuwatumikia watanzania
 
Siyo propaganda Bali Ni ukweli kuwa watanzania wanamwamini Sana mh Rais na wanaendelea kumuunga mkono kwa kuwa wanatambua kuwa mh Rais anayodhamira ya dhati katika kuliongoza Taifa letu na kuwatumikia watanzania
Tujikite kweny tafakar juu ya report ya CAG na ufisadi mkubwa uliotokea awamu hii. Huo ndio uzalendo kukemea na kuwawajibisha wahusika na sio praise and worship!!
 
Tujikite kweny tafakar juu ya report ya CAG na ufisadi mkubwa uliotokea awamu hii. Huo ndio uzalendo kukemea na kuwawajibisha wahusika na sio praise and worship!!
Wahusika wote watachukuliwa hatua,Hii Ni serikalia isiyo na mzaha Wala utani kwa watu wote watakaokwenda kinyume na viapo vyao vua kiutumishi
 
Wahusika wote watachukuliwa hatua,Hii Ni serikalia isiyo na mzaha Wala utani kwa watu wote watakaokwenda kinyume na viapo vyao vua kiutumishi
Tafadhali Lucas rudisha akili yako ya kawaida, achana na mambo ya njozi!!
 
Kwani nimekwambia conexion gani ndg mwanaccm?., Hiyo ya shamba ndiyo hasa nolikiwa natafuta. Toa mwongozo sasa!.
Andaa pesa kwa ajili ya kukutafutia ardhi yenye rutuba na Bora kabisa kwa ajili ya kilimo
 
Sijui ni Mnyiha au Msafwa wa wapi wewe...!!!
 
Tunatamani Taifa la Tanzania lisonge mbele mfumo hautaki.. cz unalea ufisadi na ubadhirifu.
Tanzania inasonga mbele kwa Kasi na Wala haijasimama,Ndio maana leo hakuna wanafunzi wanao kaa chini madarasani au kujifungulia nyumbani au njiani kwa kuwa zahanati na vituo vyaa Afya kwa Sasa vipo karibu kabisa na mwananchi, kwa Sasa tuna hudum za umeme Hadi vijijini,Barabara nzuri za kuunganisha mikoa yetu na wilaya, hospital zetu zimepunguza kupeleka wagonjwa nje ya nchi kwa kuwa kwa Sasa uwezo wa kuwatibu wagonjwa Ni mkubwa,n.k,ongezeko la wasomi wa kila kada, vyuo vikuu na vyuo vya Kati vipo vya kutosha chini ya uongozi shupavu na madhubuti wa serikali ya CCM
 
Kusema kweli hua sitamani hata kukuona humu jf
hizi post zako hua zinakera sana watu
ningekua na uwezo ninge kupiga ban ya muda wote mpaka mtu wako atakapo maliza muda wake
hakuna mtu anamuhitaji
 
Yale majinga ndo yanaamini Tajiri ni mwizi,wakati Hana hata uwezo wa kununua kiro nzima ya sukari kwampigo.

Roho mbaya ya kutoka wote wawe sawa kwa ufukara.
Shenzitype.

Pumbavu Sana,ila CCM tuseme inatosha tunahitaji mawazo mapya.

Mfumo mpya wa uwanja wa siasa.

Tumewachoka sasa.

Nimelewa zangu hapa,so mkinimaindi fresh.
 
Mimi nimeleta ujumbe wa namna watanzania wanavyomuamini Rais Samia
Watanzania gani hao? Mboni sisi wengine hatuwaoni? Labda wanasifia kinafikia maana maisha yanawachalaza sana mtaani huku. Kila siku bora ya jana kuliko leo.
 
Tanzania inasonga mbele kwa Kasi na Wala haijasimama,Ndio maana leo hakuna wanafunzi wanao kaa chini madarasani au kujifungulia nyumbani au njiani kwa kuwa zahanati na vituo vyaa Afya kwa Sasa vipo karibu kabisa na mwananchi, kwa Sasa tuna hudum za umeme Hadi vijijini,Barabara nzuri za kuunganisha mikoa yetu na wilaya, hospital zetu zimepunguza kupeleka wagonjwa nje ya nchi kwa kuwa kwa Sasa uwezo wa kuwatibu wagonjwa Ni mkubwa,n.k,ongezeko la wasomi wa kila kada, vyuo vikuu na vyuo vya Kati vipo vya kutosha chini ya uongozi shupavu na madhubuti wa serikali ya CCM
SInaga interest na nyimbo za shule, matundu ya choo cjui umeme haya mamb yalitakiwa yawe yamesahaulika now tudili na ishu nyingine!!
 
Back
Top Bottom