Watanzania wana imani kubwa sana na Rais Samia

Watanzania wana imani kubwa sana na Rais Samia

Lucas Mwashambwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2022
Posts
39,759
Reaction score
25,651
Ndugu zangu Watanzania,

Nimeendelea kuzisikiliza sauti za Watanzania kutoka mitaani, imeendelea kusikia maoni na uchambuzi wa watanzania kutoka vijiwe mbalimbali juu ya Uongozi Wa Rais Samia na serikali Yake,Nimetega masikio vyema Sana kwa kuwa napenda kupata mitizamo na maoni ya Watanzania juu ya Rais Samia na serikali yake ya CCM kutokana na ukweli kuwa Mimi binafsi Namuunga mkono Rais Samia na serikali Yake ya CCM kwa asilimia Mia moja.

Muda wote nipo tayari kutoa majibu kwa watu juu ya kazi kubwa aliyoifanya Rais Samia na serikali Yake ndani ya muda mfupi wa uongozi wake,Ndio maana nimekuwa mfuafiliaji mkubwa wa Taarifa mbalimbali za serikali yangu ya CCM na utekelezaji wa ilani yake iliyoleta Tabasamu na matumaini katika mioyo ya Watanzania.

Nilichogundua na kupata majibu ni kuwa kwa hakika watanzania Wana Imani kubwa Sana na Rais Samia na serikali Yake, wanamwamini Sana na kumuunga mkono kwa nguvu zao zote, katika mazungumzo yao watanzania wanafanya hivyo kutokana na kuguswa na utendaji kazi na uchapa kazi wa Rais Samia, wengi wameridhishwa na hatua mbalimbali za kiutendaji ambazo amekuwa akichukua Rais Samia katika utatuzi wa kero na changamoto mbalimbali.

Rais Samia Ameiteka mioyo ya watanzania, hata palipo na sintofahamu ya aina yoyote bado Watanzania wameelekeza macho, masikio kwake kwa matumaini makubwa Sana, wote wanaamini katika uimara, ushupavu,ujasiri na umadhubuti wake kiuongozi,hawana shida Wala wasiwasi juu yake.

Watanzania wanafahamu na kutambua ya kuwa Rais Samia siyo mkurupukaji katika maamuzi yake ya kiuongozi, wanatambua ya kuwa Nikiongozi mtulivu na mwenye Subira,Ni kiongozi anayefanya mambo na kuchukua hatua baada ya kuwa na kila kitu mkononi mwake kinyaraka na kitaarifa.

Ni kiongozi Ambaye huwezi ukajuwa Ni wakatia gani atafanya Nini Ila Ni lazima ufahamu wakati wote kuwa Rais Samia Hana Subira Wala mzaha katika maslahi ya Taifa, hana Subira Wala simile katika kumuwajibisha mtu yeyote yule bila kujali sura yake au Dini au kabila au ukanda wake anaotokea au familia yake ikiwa atabainika Kuchezea pesa za umma na kwenda kinyume na maadili ,kanuni, sheria, miongozi na taratibu za umma.

Watanzania wanafahamu namna Rais Samia alivyo na misimamo na asiyeyumba Wala kuyumbishwa,Ni kiongozi mwenye Dira na muelekeo unaoeleweka, ni kiongozi anayelitanguliza mbele Taifa letu na wakati wote amelibeba katika mabega yake kwa ujasiri na ushupavu wa Hali ya juu Sana.

Tuendelee kumwombea Rais wetu Afya njema na nguvu za Kuendelea kututumikia watanzania, Tuendelee kumuunga mkono na kumwamini Sana Rais wetu, Rais wetu Anayo dhamira njema Sana na Taifa letu, tumeona hayo kupitia maneno yake na matendo yake ya kizalendo, tuendelee kumwomba Mungu ili ampatie macho ya rohoni ya kufahamu ni akina nani wanafaa kuwa karibu Yake na wasaidizi wake kiutendaji, Mungu aendelee Kumjalia ujasiri na kumpatia maarifa katika kuliongoza na kulitumikia Taifa letu.

Kazi iendeleee, Mama Ametufikia na kuwafikia watanzania kwa utumishi wake uliotukuka wa kugusa maisha ya watanzania wanyonge wasio na sauti.

Lucas Hebel Mwashambwa, kijana mzalendo na mpenda nchi yangu.

0742-676627
 
Ndugu zangu watanzania,

Nimeendelea kuzisikiliza sauti za watanzania kutoka mitaani,nimeendelea kusikia maoni na uchambuzi wa watanzania kutoka vijiwe mbalimbali juu ya Uongozi Wa Rais Samia na serikali Yake,Nimetega masikio vyema Sana kwa kuwa napenda kupata mitizamo na maoni ya watanzania juu ya Rais Samia na serikali yake ya CCM kutokana na ukweli kuwa Mimi binafsi Namuunga mkono Rais Samia na serikali Yake ya CCM kwa asilimia Mia moja na muda wote nipo tayari kutoa majibu kwa watu juu ya kazi kubwa aliyoifanya Rais Samia na serikali Yake ndani ya muda mfupi wa uongozi wake,Ndio maana nimekuwa mfuafiliaji mkubwa wa Taarifa mbalimbali za serikali yangu ya CCM na utekelezaji wa ilani take iliyoleta Tabasamu na matumaini katika mioyo ya watanzania.

Nilichogundua na kupata majibu ni kuwa watanzania Wana Imani kubwa Sana na Rais Samia na serikali Yake,wanamwamini Sana na kumuunga mkono kwa nguvu zao zote, katika mazungumzo Yao watanzania wanafanya hivyo kutokana na kuguswa na utendaji kazi na uchapa kazi wa Rais Samia,wengi wameridhishwa na hatua mbalimbali za kiutendaji ambazo amekuwa akichukua Rais Samia katika utatuzi wa kero na changamoto mbalimbali.

Rais Samia Ameiteka mioyo ya watanzania,hata palipo na sintofahamu ya aina yoyote bado watanzania wameelekeza macho ,masikio kwake kwa matumaini makubwa Sana,wote wanaamini katika uimara ,ushupavu,ujasiri na umadhubuti wake kiuongozi,hawana shida Wala wasiwasi juu yake.

Watanzania wanafahamu na kutambua ya kuwa Rais Samia siyo mkurupukaji katika maamuzi yake ya kiuongozi,wanatambua ya kuwa Nikiongozi mtulivu na mwenye Subira,Ni kiongozi anayefanya mambo na kuchukua hatua baada ya kuwa na kila kitu mkononi mwake kinyaraka na kitaarifa,Ni kiongozi Ambaye huwezi ukajuwa Ni wakatia gani atafanya Nini Ila Ni lazima ufahamu wakati wote kuwa Rais Samia Hana Subira Wala mdhaha katika maslahi ya Taifa ,Hana Subira Wala haya katika kumuwajibisha mtu yeyote yule bila kujali sura yake au Dini au kabila au ukanda wake anaotokea au familia yake ikiwa atabainika Kuchezea pesa za umma na kwenda kinyume na maadili ,kanuni, sheria, miongozi na taratibu za umma.

Watanzania wanafahamu namna Rais Samia alivyo na misimamo na asiyeyumba Wala kuyumbishwa,Ni kiongozi mwenye Dira na muelekeo unaoeleweka,Ni kiongozi anayelitanguliza mbele Taifa letu na wakati wote amelibeba katika mabega yake kwa ujasiri na ushupavu wa Hali ya juu Sana.

Tuendelee kumwombea Rais wetu Afya njema na nguvu za Kuendelea kututumikia watanzania, Tuendelee kumuunga mkono na kumwamini Sana Rais wetu , Rais wetu Anayo dhamira njema Sana na Taifa letu,Tumeona hayo kupitia maneno yake na matendo yake ya kizalendo, Tuendelee kumwomba Mungu ili ampatie macho ya rohoni ya kufahamu Ni akina nani wanafaa kuwa karibu Yake na wasaidizi wake kiutendaji,Mungu aendelee Kumjalia ujasiri na kumpatia maarifa katika kuliongoza na kulitumikia Taifa letu.

Kazi iendeleee , Mama Ametufikia na kuwafikia watanzania kwa utumishi wake uliotukuka wa kugusa maisha ya watanzania wanyonge wasio na sauti.

Lucas Hebel Mwashambwa, kijana mzalendo na mpenda nchi yangu.

0742-676627
Chawa wote watupishe
 
Mimi kule Zanzibari nina imani sana na Dr. Hussein Mwinyi.
Tanzania nzima na watanzania wote Wana Imani na matumaini makubwa Sana na Rais Samia,wanawaamini viongozi wetu wa pande zote mbili za muungano katika kuulinda muungano wetu kwa maslahi mapana ya Taifa letu
 
Umeenda vijijini kuuliza hall ya maisha ilivyo ngumu au umeenda mijini kufanya tathimini yako. Usijidanganye na usidanganye watu huko vijijini hall ni mbaya na huyo Samia wako hawataki kumsikia na bado wanamlilia magufuli
 
Ndugu zangu watanzania,

Nimeendelea kuzisikiliza sauti za watanzania kutoka mitaani,nimeendelea kusikia maoni na uchambuzi wa watanzania kutoka vijiwe mbalimbali juu ya Uongozi Wa Rais Samia na serikali Yake,Nimetega masikio vyema Sana kwa kuwa napenda kupata mitizamo na maoni ya watanzania juu ya Rais Samia na serikali yake ya CCM kutokana na ukweli kuwa Mimi binafsi Namuunga mkono Rais Samia na serikali Yake ya CCM kwa asilimia Mia moja na muda wote nipo tayari kutoa majibu kwa watu juu ya kazi kubwa aliyoifanya Rais Samia na serikali Yake ndani ya muda mfupi wa uongozi wake,Ndio maana nimekuwa mfuafiliaji mkubwa wa Taarifa mbalimbali za serikali yangu ya CCM na utekelezaji wa ilani take iliyoleta Tabasamu na matumaini katika mioyo ya watanzania.

Nilichogundua na kupata majibu ni kuwa watanzania Wana Imani kubwa Sana na Rais Samia na serikali Yake,wanamwamini Sana na kumuunga mkono kwa nguvu zao zote, katika mazungumzo Yao watanzania wanafanya hivyo kutokana na kuguswa na utendaji kazi na uchapa kazi wa Rais Samia,wengi wameridhishwa na hatua mbalimbali za kiutendaji ambazo amekuwa akichukua Rais Samia katika utatuzi wa kero na changamoto mbalimbali.

Rais Samia Ameiteka mioyo ya watanzania,hata palipo na sintofahamu ya aina yoyote bado watanzania wameelekeza macho ,masikio kwake kwa matumaini makubwa Sana,wote wanaamini katika uimara ,ushupavu,ujasiri na umadhubuti wake kiuongozi,hawana shida Wala wasiwasi juu yake.

Watanzania wanafahamu na kutambua ya kuwa Rais Samia siyo mkurupukaji katika maamuzi yake ya kiuongozi,wanatambua ya kuwa Nikiongozi mtulivu na mwenye Subira,Ni kiongozi anayefanya mambo na kuchukua hatua baada ya kuwa na kila kitu mkononi mwake kinyaraka na kitaarifa,Ni kiongozi Ambaye huwezi ukajuwa Ni wakatia gani atafanya Nini Ila Ni lazima ufahamu wakati wote kuwa Rais Samia Hana Subira Wala mdhaha katika maslahi ya Taifa ,Hana Subira Wala haya katika kumuwajibisha mtu yeyote yule bila kujali sura yake au Dini au kabila au ukanda wake anaotokea au familia yake ikiwa atabainika Kuchezea pesa za umma na kwenda kinyume na maadili ,kanuni, sheria, miongozi na taratibu za umma.

Watanzania wanafahamu namna Rais Samia alivyo na misimamo na asiyeyumba Wala kuyumbishwa,Ni kiongozi mwenye Dira na muelekeo unaoeleweka,Ni kiongozi anayelitanguliza mbele Taifa letu na wakati wote amelibeba katika mabega yake kwa ujasiri na ushupavu wa Hali ya juu Sana.

Tuendelee kumwombea Rais wetu Afya njema na nguvu za Kuendelea kututumikia watanzania, Tuendelee kumuunga mkono na kumwamini Sana Rais wetu , Rais wetu Anayo dhamira njema Sana na Taifa letu,Tumeona hayo kupitia maneno yake na matendo yake ya kizalendo, Tuendelee kumwomba Mungu ili ampatie macho ya rohoni ya kufahamu Ni akina nani wanafaa kuwa karibu Yake na wasaidizi wake kiutendaji,Mungu aendelee Kumjalia ujasiri na kumpatia maarifa katika kuliongoza na kulitumikia Taifa letu.

Kazi iendeleee , Mama Ametufikia na kuwafikia watanzania kwa utumishi wake uliotukuka wa kugusa maisha ya watanzania wanyonge wasio na sauti.

Lucas Hebel Mwashambwa, kijana mzalendo na mpenda nchi yangu.

0742-676627

Wewe sio chawa ni kunguni. U.egeuka muwa comedian, hata unayemsifu anakushangaa .
 
Tanzania nzima na watanzania wote Wana Imani na matumaini makubwa Sana na Rais Samia,wanawaamini viongozi wetu wa pande zote mbili za muungano katika kuulinda muungano wetu kwa maslahi mapana ya Taifa letu

Unaelewa maana ya watanzania wote. Punguza kujipendekeza kijinga.
 
Umeenda vijijini kuuliza hall ya maisha ilivyo ngumu au umeenda mijini kufanya tathimini yako. Usijidanganye na usidanganye watu huko vijijini hall ni mbaya na huyo Samia wako hawataki kumsikia na bado wanamlilia magufuli
Vijijini wanamkubali na kumpeda Sana Rais Samia na serikali Yake hasa kwa kuzingatia ukweli kuwa asilimia kubwa ya wakazi wa vijijini Ni wakulima,secta ambayo Rais Samia amekuja Kama mkombozi wao wa kuwafuta machozi na kuwapa matumaini katika Mioyo yao baada ya miaka mingi kuishi kwa kukata Tamaa ,kuvuja jasho pasipo faida,Sasa wakulima wa vijijini wanafaidika na jasho lao,Sasa wanainuka kiuchumi baada ya kuwa na uhakika wa soko zuri kwa mazao yao,kupewa Ruzuku ya mbolea Hali iliyochochea kuongezeka kwa uzalishaji na hivyo kuongeza kipato.
 
Ndugu zangu watanzania,

Nimeendelea kuzisikiliza sauti za watanzania kutoka mitaani,nimeendelea kusikia maoni na uchambuzi wa watanzania kutoka vijiwe mbalimbali juu ya Uongozi Wa Rais Samia na serikali Yake,Nimetega masikio vyema Sana kwa kuwa napenda kupata mitizamo na maoni ya watanzania juu ya Rais Samia na serikali yake ya CCM kutokana na ukweli kuwa Mimi binafsi Namuunga mkono Rais Samia na serikali Yake ya CCM kwa asilimia Mia moja na muda wote nipo tayari kutoa majibu kwa watu juu ya kazi kubwa aliyoifanya Rais Samia na serikali Yake ndani ya muda mfupi wa uongozi wake,Ndio maana nimekuwa mfuafiliaji mkubwa wa Taarifa mbalimbali za serikali yangu ya CCM na utekelezaji wa ilani yake iliyoleta Tabasamu na matumaini katika mioyo ya watanzania.

Nilichogundua na kupata majibu ni kuwa kwa hakika watanzania Wana Imani kubwa Sana na Rais Samia na serikali Yake,wanamwamini Sana na kumuunga mkono kwa nguvu zao zote, katika mazungumzo Yao watanzania wanafanya hivyo kutokana na kuguswa na utendaji kazi na uchapa kazi wa Rais Samia,wengi wameridhishwa na hatua mbalimbali za kiutendaji ambazo amekuwa akichukua Rais Samia katika utatuzi wa kero na changamoto mbalimbali.

Rais Samia Ameiteka mioyo ya watanzania,hata palipo na sintofahamu ya aina yoyote bado watanzania wameelekeza macho ,masikio kwake kwa matumaini makubwa Sana,wote wanaamini katika uimara ,ushupavu,ujasiri na umadhubuti wake kiuongozi,hawana shida Wala wasiwasi juu yake.

Watanzania wanafahamu na kutambua ya kuwa Rais Samia siyo mkurupukaji katika maamuzi yake ya kiuongozi,wanatambua ya kuwa Nikiongozi mtulivu na mwenye Subira,Ni kiongozi anayefanya mambo na kuchukua hatua baada ya kuwa na kila kitu mkononi mwake kinyaraka na kitaarifa,Ni kiongozi Ambaye huwezi ukajuwa Ni wakatia gani atafanya Nini Ila Ni lazima ufahamu wakati wote kuwa Rais Samia Hana Subira Wala mzaha katika maslahi ya Taifa ,Hana Subira Wala simile katika kumuwajibisha mtu yeyote yule bila kujali sura yake au Dini au kabila au ukanda wake anaotokea au familia yake ikiwa atabainika Kuchezea pesa za umma na kwenda kinyume na maadili ,kanuni, sheria, miongozi na taratibu za umma.

Watanzania wanafahamu namna Rais Samia alivyo na misimamo na asiyeyumba Wala kuyumbishwa,Ni kiongozi mwenye Dira na muelekeo unaoeleweka,Ni kiongozi anayelitanguliza mbele Taifa letu na wakati wote amelibeba katika mabega yake kwa ujasiri na ushupavu wa Hali ya juu Sana.

Tuendelee kumwombea Rais wetu Afya njema na nguvu za Kuendelea kututumikia watanzania, Tuendelee kumuunga mkono na kumwamini Sana Rais wetu , Rais wetu Anayo dhamira njema Sana na Taifa letu,Tumeona hayo kupitia maneno yake na matendo yake ya kizalendo, Tuendelee kumwomba Mungu ili ampatie macho ya rohoni ya kufahamu Ni akina nani wanafaa kuwa karibu Yake na wasaidizi wake kiutendaji,Mungu aendelee Kumjalia ujasiri na kumpatia maarifa katika kuliongoza na kulitumikia Taifa letu.

Kazi iendeleee , Mama Ametufikia na kuwafikia watanzania kwa utumishi wake uliotukuka wa kugusa maisha ya watanzania wanyonge wasio na sauti.

Lucas Hebel Mwashambwa, kijana mzalendo na mpenda nchi yangu.

0742-676627
Kijiwe kipi ulichokitembelea.
 
Tanzania nzima na watanzania wote Wana Imani na matumaini makubwa Sana na Rais Samia,wanawaamini viongozi wetu wa pande zote mbili za muungano katika kuulinda muungano wetu kwa maslahi mapana ya Taifa letu
Mkuu naomba connection asee..!
 
FsdPCyrWIAIeVqk.jpg
 
Back
Top Bottom