Watanzania Waliridhia Rasimu ya Pili ya Katiba?

ichumu lya

JF-Expert Member
Aug 11, 2016
2,066
2,000
Uzi tayari binafsi sikuridhia kuna maeneo bado yanaukakasi asa madaraka na teuzi za Rais.

Maoni yangu yalipinduliwa na tume.

Rais asiwateue Makatibu Wakuu.

Rais asimteue mwanasheria mkuu wa Serkali.

74...jpeg
View attachment 1086877
 

hazard Don

JF-Expert Member
Oct 9, 2017
881
1,000
Ni hoja nzuri , ila nadhani sio muda wake kwan hakuna ratiba ya kuwa na katiba mpya kwa sasa.
Kama huko kwenu hiyo ratiba IPO continue......
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom