Watanzania tuzungumze magazeti

Watanzania tuzungumze magazeti

Kuhusu kipindi cha asubuhi Magazetini nawashauri RFA wasikitumie kituo chao cha Mwanza na badala watangaze moja kwa moja kutokea Dar. Mimi niliisha wakimbia siku nyingi niko Magic fm hao ni kiboko ya vituo vyote katika uchambuzi wa Magazeti.
 
Rfa nilianza kuitumia miaka
mingi kidogo, siku za hivi karibini nimekuwa nikikerwa sana, najiandaa
na hata nabeba devices za kusikilizia nakuta wanakata eti mawasiliano.

Hivi mnatumia simu zipi nyie kuongea magazeti? Mnaniboa sana. Mara
nyingi inatosha sasa. This is crazy!

Kwa sasa magazeti yanachapwa Mwanza, kwanini wasiyachambulie Mwanza moja kwa moja?
 
Tatizo kwenye TV au Redion?...maanake nyie wasukuma mnataka mpaka mmuone yule anayesoma magazeti,Kama TV inazingua,hamia redion....

Aiseee!!! ameandika kabisa RFA bado hujaelewa anaongelea radio? huko kwenye TV unatupeleka kufanya nini? umekurupuka sana Njomba!!! Soma jambo ulielewe vizuri kabla hujachangia.
 
Rfa nilianza kuitumia miaka mingi kidogo, siku za hivi karibini nimekuwa nikikerwa sana, najiandaa na hata nabeba devices za kusikilizia nakuta wanakata eti mawasiliano.

Hivi mnatumia simu zipi nyie kuongea magazeti? Mnaniboa sana. Mara nyingi inatosha sasa. This is crazy!

Morning trumpet,Azam tv
 
Aiseee!!! ameandika kabisa RFA bado hujaelewa anaongelea radio? huko kwenye TV unatupeleka kufanya nini? umekurupuka sana Njomba!!! Soma jambo ulielewe vizuri kabla hujachangia.
Upo naye kijiji kimoja?
 
Magic FM na Redio Maria ndio bora zaidi kwenye kusoma magazeti, tatizo lao ni coverage tu. Ukiwa kwenye mikoa ambayo redio hizo mbili zinafika, tafuta hizo redio mbili. Ni tosha sana.

Vv
 
Back
Top Bottom