Watanzania Tuwe Wakweli! Hii Track ni Kali!! Naipendajeeee!!

Watanzania Tuwe Wakweli! Hii Track ni Kali!! Naipendajeeee!!

Msherwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Posts
1,323
Reaction score
1,230





Cha kushangaza ni dogo wa Kanda ya Ziwa! Yaani promo za kuotea lakini bado naiona hii track ikiziburudisha hadi nyoyo za mbali!!

Hebu wazaramo semeni, track kama hii ikipigwa badala ya zile ngoma zenu ...!!

Masihara pembeni!! Track ni tamu!!


Napapenda sana pale mwishoni anaposema "Hapa vu.... tu!! LOL!!
 
Umenikumbusha kuna machalii wa chuga walitoa video kwa shooting ya simu tu na ngoma ni kalibalaa cheki tu youtube
 
Naipendajeeee...!!!Huu uzi umetumwa na mwanaume mwenzetu kwel??!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom