Watanzania tusipo badilika tutaangamia wote

Watanzania tusipo badilika tutaangamia wote

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Posts
2,894
Reaction score
2,806
Kumekuwa na fikra mbaya sana kwetu sisi watanzania kwamba mtu akiwa tajiri ni mwizi. Tumekuwa tukishangilia kila tajiri akisulubishwa na kusahau tunaangamiza uchumi wetu.

Watanzania tunatakiwa tujitahidi nasisi tuwe matajiri lakini tumelishwa sumu kwamba tukiwa masikini ndio wazalendo.

Tunatakiwa kufufuliwa kama tumekufa.
 
Anayefikiria hivyo si ni yohana. Kwanza sio mtanzania yule so usiseme watanzania [emoji28][emoji28][emoji28]
 
True say mkuu nao hao wanaoshangilia huo msemo wa kuwashusha matajiri kuishi kama mashetani basi jua hao kwao ni mafukara wakubwa wana zile element za wivu.
 
Umasikini ukijumlisha na ukosefu wa elimu ni sumu mbaya sana ktk jamii
 
Kila Tajiri anayenyanyaswa kunawatu zaidi ya Mia wenye familia wanapoteza Ajira. Alafu tunacheka
 
Mtaje tajiri ambaye hajawahi kuiba...hivi unadhani mnaweza kudanganya watu kwa stori za kuwa tajiri kwa kuuza karanga??

Utajiri lazima uhusiane na udokozi/ukwepaji kodi...hiyo ni toka enzi za maagano.

Ni Rahis kwa Ngamia kupenya kwenye tundu la sindano ....!!
 
Kila Tajiri anayenyanyaswa kunawatu zaidi ya Mia wenye familia wanapoteza Ajira. Alafu tunacheka
Vipi kuhusu watu 1000+ Wanaonyanyasika kutokana na dhuluma za matajiri.?
 
Kumekuwa na fikra mbaya sana kwetu sisi watanzania kwamba mtu akiwa Tajiri ni Mwizi. Tumekuwa tukishangilia kila Tajiri akisulubishwa na kusahau tunaangamiza uchumi wetu. Watanzania tunatakiwa tujitahidi nasisi tuwe matajiri lakini tumelishwa sumu kwamba tukiwa masikini ndio wazalendo. Tunatakiwa kufufuliwa kama tumekufa.
Nadhani huu ujumbe umetumwa kwa pogba na Kijana wake
 
Kila Tajiri anayenyanyaswa kunawatu zaidi ya Mia wenye familia wanapoteza Ajira. Alafu tunacheka
Vipi kuhusu watu 1000+ Wanaonyanyasika kutokana na dhuluma za matajiri.?
 
sio watz wote mm mbona nimaskin wakutupwa lakin nawapenda matajili.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom