Watanzania tumezidi kulalamika - Zambia zaidi ya Magufuli


B

bulabo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2015
Messages
283
Likes
155
Points
60
B

bulabo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2015
283 155 60
Watanzania tupunguze kulalamika. Serikali iliyopita watu walikuwa wakilalamika leo Magufuli anataka kuipanga Serikali upya nao wanalalamika. Mtaisha lini kulalamika. Kila miaka ni kulalamika tu.

Nani atatufanya tusilalamike??? Huwa najiuliza maswali kama wafanyabiashara kodi wanazolipa kwenye EFD wanatuwekea sisi walaji inakuwaje walalamike? Pili kama ulikuwa na hotel sasa haina wateja jiulize wateja wameenda wapi?? Kama ulizoea safari kila siku leo hazipo badili mfumo wa maisha.

Zambia wamebana kila kitu ni zaidi ya Tanzania. Nenda zambia ukajionee maisha yalivyo magumu. Tubadili mfumo wetu wa maisha wa kuetegemea mteremko.

Mimi naomba Rais aendelee hivi hivi ili Tanzania iwe kwenye mstari
 
Bondpost

Bondpost

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
2,071
Likes
622
Points
280
Bondpost

Bondpost

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
2,071 622 280
Ulitaka kutuambia kwamba umewahi kwenda zambia! Hatuwezi kujifananisha na nchi mbovu kama zambia! Otherwise tunashukuru kwa taarifa ila shida sio za kujisifia ukiona umefikia stage hiyo ujue huyo mtu ni masikini na hana matarajio so inabidi ajisifie ionekane umasikini ni jambo zuri sana na la kujisifia!
 
C

chini ya muti

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
247
Likes
134
Points
60
C

chini ya muti

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
247 134 60
hivi lengo ni kubana au kuwafanya wenye nchi waishi maisha mezuri? nadhani tunatakiwa tuishi kama malaika tofauti na tulivyokuwa tunaishi kama mashetani. big up baba j.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,866
Likes
50,197
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,866 50,197 280
Watanzania tupunguze kulalamika. Serikali iliyopita watu walikuwa wakilalamika leo Magufuli anataka kuipanga Serikali upya nao wanalalamika. Mtaisha lini kulalamika. Kila miaka ni kulalamika tu.

Nani atatufanya tusilalamike??? Huwa najiuliza maswali kama wafanyabiashara kodi wanazolipa kwenye EFD wanatuwekea sisi walaji inakuwaje walalamike? Pili kama ulikuwa na hotel sasa haina wateja jiulize wateja wameenda wapi?? Kama ulizoea safari kila siku leo hazipo badili mfumo wa maisha.

Zambia wamebana kila kitu ni zaidi ya Tanzania. Nenda zambia ukajionee maisha yalivyo magumu. Tubadili mfumo wetu wa maisha wa kuetegemea mteremko.

Mimi naomba Rais aendelee hivi hivi ili Tanzania iwe kwenye mstari
Mkuu kwa hiyo unasifia ugumu wa maisha ya wazambia, kukua kwa uchumi wa nchi yeyote duniani kunapimwa kwa unafuu wa maisha ya wananchi wake kama vile mfumuko wa bei, huduma bora n.k.
 

Forum statistics

Threads 1,238,783
Members 476,144
Posts 29,330,713