Watanzania tubadilike

Blank page

JF-Expert Member
May 28, 2015
4,225
2,000
hahaha.....asa si anampa ushuhuda kam yeye anahisi kateseka zaid kuliko wengneee.au ye alitaka aambiwe kwamba anaweza akamsaidia...huo ungekuwa unafiki pia.
 

_aysher

JF-Expert Member
Aug 2, 2016
1,132
2,000
Haaaa haaa kumjibu hivyo ni kama njia moja wapo ya kumfariji ili ajione yeye ana afadhali angalau.
 

Mwanitu

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
910
500
Boss unamwomba akupatie increment ya mshahara baada ya kusota bila kwa miaka mitano, anakuja na jibu kuwa afadhali wewe miaka mitano tuu,Mimi unakaribia miaka kumi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom