Makala Raia Mwema Ughaibuni: Kelele za kujivua gamba CCM ni moto wa karatasi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makala Raia Mwema Ughaibuni: Kelele za kujivua gamba CCM ni moto wa karatasi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kulikoni Ughaibuni, May 19, 2011.

  1. Kulikoni Ughaibuni

    Kulikoni Ughaibuni JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Dec 12, 2007
    Messages: 209
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    CHANZO: Raia Mwema
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    "hata katika zama za Ujamaa, haikuwa dhambi kulipwa mshahara mkubwa halali."

    Nimekapenda kweli haka kamstari!!!!
     
Loading...