Watanzania na CCM: Vipi, Dr.Regnald Mengi Urais 2015?

Watanzania na CCM: Vipi, Dr.Regnald Mengi Urais 2015?

'' 5.Amewatoa watanzania mbali wakawa na matumaini..''

Watanzania au familia yako?!
 
Mengi amejilimbikizia vitalu vya madini kibao bila ya kuviendeleza (anasubiri udalali)huku wachimbaji wadogowadogo wakihangaika kutafuta maeneo, anataka pia kufanya udalali wa vitalu vya gesi anapingana na maamuzi ya watanzania kumilikishwa kupitia TPDC na STAMICO je huyu mtu akiwa rais si takuwa kama Mobutu akombe kila kitu?
 
2010 was 70!, 2015 will be 75!, this is the age of the beginning of "mind incapacitation!"
Do we real need a president this old?, nadhani age ya EL is the last we can accommodate!.
Pasco

Kwa hili la umri unamzumziaje Slaa?
 
Kama sikosei changamoto kubwa inayoikabili nchi yetu ni Uchumi dhaifu usio endelevu pamoja na deni la taifa.Kwa hali hii basi Kiongozi anayetakiwa kuiongoza nchi hii ni muhimu akawa na ufahamu mkubwa wa masuala ya kiuchumi.Namkubali Mengi anafaa kutuongoza,Kwa hali ya Uchumi wa Tanzania jinsi ilivyo na kwa kuwa Mengi ni Mfanyabiashara huu ni muunganiko bomba sana.Tofauti na Wanasiasa wasio na business background wanaopenda kuahidi kuleta neema lakini hawajui namna ya kuitengeneza hiyo hiyo neema (maisha nafuu) matokeo yake hujikuta wakiharibu hata hiyo neema ndogo iliyosalia,Mengi kama mtu mwenye uzoefu na mambo ya biashara anajua jinsi ya kutengeneza neema.Anajua ubaya wa kuwekeza fedha nyingi kwenye miradi isiyofaa,anajua ubaya wa matumizi ya makubwa ya fedha,anajua ubaya wa mfumuko wa bei,anajua ubaya wa kodi kubwa na holela,anajua umuhimu wa umeme

Teh teh teh!

Mchaga wa urru utamjua tu!

We unadhani kuongoza nchi ni kama kuendesha kituo cha tv majungu na kiwanda cha condom??

Mchumi my foot!
 
Hivi Pasco hii ni ID yako ama imeingiliwa...ila cku izi mengi zinapanda na LOWASSA.
Mkuu Dalai, Ni mimi mwenyewe, kwani vipi?. Walipatanishwa!. Ila pia kila mfanyabiashara makini lazima amkubali EL, because you never know!.
Pasco
 
Naona mnatafuta mbadala wa Lowassa!
Mshaona maji yamezidi unga eeh!

This time hata muazime shetani kutoka kuzimu kama mgombea wa CCM mtajuta mbele ya Dr W.P.Slaa!

Mtafuteni Salary Slip atawasimulia!

aya Salary Slip njoo faster
 
Atampa mimba na Wema Sepetu sasa kama K lyin kamzalisha mapacha hashindwi mpachina na Mke wa Diamond
 
Atatufundisha kutongoza vi miss bila kujali umri
 
Kesho mtu mwingine atampendekeza Mzee Sabodo!
Mpaka amechomoka, hajapendekezwa!.
BILIONEA SABODO AFARIKI DUNIA..

Bilionea na Mchumi maarufu nchini, Mustafa Jaffer Sabodo amefariki Dunia leo alfajiri akiwa nyumbani kwakwe, Masaki jijini Dar es Salaam.

"Mzee amefariki leo alfajiri akiwa nyumbani. Taratibu za mazishi zinaendelea na atazikwa katika makaburi yaliyoko mtaa wa Bibi Titi Mohamedi karibu na CBE," amesema Danstan.

Marehemu Sabado alizaliwa mkoani Lindi na alikuwa akifanya biashara katika nchi za Ufaransa, India, Kenya, Sudan, Nigeria, Zimbabwe na Tanzania.

Atakumbukwa kwa mchango wake ulioanzisha Mwalimu Nyerere Foundation National Lottery alipotoa msaada wa Sh milioni 800. Alihusika katika utoaji wa misaada kadhaa iliyohusisha kilimo, ujenzi wa visima na kusaidia wenye uhitaji.
Sabodo atazikwa leo saa 4:30 usiku.
Inna Lillahi wa inna ilaihi raji'un.
“We surely belong to Allah and to Him we shall return”
"Sisi sote ni wa Mola, na kwake tutarejea".

Paskali pia anakuaga!.
RIP Jaffar Sabodo.
P
 
Mpaka amechomoka, hajapendekezwa!.
BILIONEA SABODO AFARIKI DUNIA..

Bilionea na Mchumi maarufu nchini, Mustafa Jaffer Sabodo amefariki Dunia leo alfajiri akiwa nyumbani kwakwe, Masaki jijini Dar es Salaam.

"Mzee amefariki leo alfajiri akiwa nyumbani. Taratibu za mazishi zinaendelea na atazikwa katika makaburi yaliyoko mtaa wa Bibi Titi Mohamedi karibu na CBE," amesema Danstan.

Marehemu Sabado alizaliwa mkoani Lindi na alikuwa akifanya biashara katika nchi za Ufaransa, India, Kenya, Sudan, Nigeria, Zimbabwe na Tanzania.

Atakumbukwa kwa mchango wake ulioanzisha Mwalimu Nyerere Foundation National Lottery alipotoa msaada wa Sh milioni 800. Alihusika katika utoaji wa misaada kadhaa iliyohusisha kilimo, ujenzi wa visima na kusaidia wenye uhitaji.
Sabodo atazikwa leo saa 4:30 usiku.
Inna Lillahi wa inna ilaihi raji'un.
“We surely belong to Allah and to Him we shall return”
"Sisi sote ni wa Mola, na kwake tutarejea".

Paskali pia anakuaga!.
RIP Jaffar Sabodo.
P
RIP Sabodo 🙏
Kumbe bado alikuwa Hai !
Sijamsikia muda mrefu !
 
Back
Top Bottom