..Wataalamu...Wingi wa Umma Ni Nyuma...


zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,894
Points
1,250
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,894 1,250
Husika na hapo juu.

Mfano:Madame B shemeji tuletee Nyuma Mbili tulie Mayai,Tunaharaka kidogo.

Ukisema Madame B tuletee Umma mbili...
Haileti Maana kabisa.

Wataalamu watatuambia.
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Points
1,195
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 1,195
Husika na hapo juu.

Mfano:Madame B shemeji tuletee Nyuma Mbili tulie Mayai,Tunaharaka kidogo.

Ukisema Madame B tuletee Umma mbili...
Haileti Maana kabisa.

Wataalamu watatuambia.

zubedayo-mchuzi,we una lako! mi sijapata kuskia kiswahili hiki labda cha Kongo!
 
Last edited by a moderator:
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Hata mimi najua wingi wa uma ni nyuma,kama ilivyo wingi wa ua kuwa nyua(Ua ambao ni wigo/ua wa nyumba)
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,929
Top