Wataalamu wa Ujenzi Mnasemaje kuhusu aina hii ya Matofali.??


Kipeperushi

Kipeperushi

Senior Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
168
Likes
1
Points
0
Kipeperushi

Kipeperushi

Senior Member
Joined Aug 17, 2011
168 1 0
Hivi karibuni nilibahatika kutembelea wilaya tatu zilizopo katika mkoa wa Mtwara na miongoni mwa mambo mapya kwangu niliyojifunza, hususani katika masuala ya ujenzi, ni matumizi ya matofali yaliyotengenezwa kutokana na mchanganyiko wa cement na udongo wa kichuguu (mfinyanzi). Kinachoangaliwa hapo ni uwezekano wa kupata matofali mengi zaidi kwa mfuko mmoja wa cement pale unapotumia mfinyanzi ikilinganishwa na unapotumia mchanga wa kawaida. Ninachoomba kujuzwa toka kwenu ni usahihi wa mtazamo huu wa uchanganyaji cement na mfinyanzi. Je, unakubalika kisayansi? Na kama inakubalika ratio sahihi ni ipi kwa mfuko mmoja? Natanguliza shukrani zangu kwa mchango wowote wa mawazo toka kwenu.
 
N

Nzagamba Yapi

Senior Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
167
Likes
5
Points
0
N

Nzagamba Yapi

Senior Member
Joined Sep 1, 2011
167 5 0
Lugha ya picha hiyo unaongelea style za mapenzi kwa lugha ya matofali,lmao
 
Kipeperushi

Kipeperushi

Senior Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
168
Likes
1
Points
0
Kipeperushi

Kipeperushi

Senior Member
Joined Aug 17, 2011
168 1 0
Lugha ya picha hiyo unaongelea style za mapenzi kwa lugha ya matofali,lmao[/Uko mbali mkuu, naongelea matofali kwa ajili ya ujenzi wa nyuma. Lugha hiyo inayohusisha matofali na mapenzi inatumiwa na kabila gani tena mzee..?]
 
Shakazulu

Shakazulu

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2007
Messages
943
Likes
24
Points
35
Shakazulu

Shakazulu

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2007
943 24 35
Lugha ya picha hiyo unaongelea style za mapenzi kwa lugha ya matofali,lmao
Watoto wa siku hizi bwana!!!! Mwenzako anaongelea matofali wewe unadhani style za mapenzi. Inaonesha mawazo yako yakoje!!!
 
N

Nzagamba Yapi

Senior Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
167
Likes
5
Points
0
N

Nzagamba Yapi

Senior Member
Joined Sep 1, 2011
167 5 0
Shaka we ni mjukuu niombe radhi,huyu kipeperushi haaminiki anyway una ujenzi au? huku hong kong kuna machine za matofali nzuri sana achana na hiyo style ya matofali unayotaka iko outdated kama unataka tuwacliane nikutumie ni ya umeme tofali elfu kwa cku
 
Kipeperushi

Kipeperushi

Senior Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
168
Likes
1
Points
0
Kipeperushi

Kipeperushi

Senior Member
Joined Aug 17, 2011
168 1 0
Shaka we ni mjukuu niombe radhi,huyu kipeperushi haaminiki anyway una ujenzi au? huku hong kong kuna machine za matofali nzuri sana achana na hiyo style ya matofali unayotaka iko outdated kama unataka tuwacliane nikutumie ni ya umeme tofali elfu kwa cku[/Nipe gharama mkuu. nitakuagiza maana haya ya mfinyanzi naona sio issue]
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,637
Likes
2,203
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,637 2,203 280
Shaka we ni mjukuu niombe radhi,huyu kipeperushi haaminiki anyway una ujenzi au? huku hong kong kuna machine za matofali nzuri sana achana na hiyo style ya matofali unayotaka iko outdated kama unataka tuwacliane nikutumie ni ya umeme tofali elfu kwa cku
Si uweke mambo hadharani kaka ili tujue.
 

Forum statistics

Threads 1,213,166
Members 461,974
Posts 28,468,971