Wataalamu wa Simu za Samsung naombeni msaada wenu

Wataalamu wa Simu za Samsung naombeni msaada wenu

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Posts
1,002
Reaction score
278
Wakuu habari za majukumu natumai mko poa tafadhalini nisaidieni nifanye nini ili simi yangu hii irudi ktk hali yake ya kawaida
Aina ya simu ni Samsung Gallaxy Note2 GT-N7100
Tatizo la simu ni 1: inagoma kuitambua simcard(simcard ni ya kukata)
2:Ninapotoa betri na kuirudisha bila kuiwasha simu inajiwasha yenyewe
3:Inapomaliza kuwaka ninapoiacha standby baaada ya dakika chache najikuta imekwishazima wakati mwingine inakuwa inawasha kitaa chekundu kilichopo huku kwa mbele usawa wa kamera kwa tatizo la simcard nilikwishawahi kwenda ofisi za airtel nikakatiwa line nikidhani labda line ndio shida lakini tatizo bado liko palepale
Naombeni msaada wenu wa jinsi gani nifanye ili kutatua tatizo hili niko mikoani.
 
Ulininunua wapi na lini??i mean ulinunua dukani au mkononi?na hilo tatizo limeanza lini?
 
Ulininunua wapi na lini??i mean ulinunua dukani au mkononi?na hilo tatizo limeanza lini?

Kama alinunua dukani maana yake nini , na kama alinunua mkononi ndo nini? tusaidie, na muda wa kiununua simu unahusu nini?
 
Ifanyie total reset yaani default!
Mara nyingi tatizo hilo linasababishwa na bugs ktk registry files za memory,njia mojawapo ni kureset to default including your settings.
 
Wakuu nimekwishaifanyia Hard reset lakini still tatizo liko palepale yaani kama leo kumekucha ikiwa chaji iko kama asilimia sabini nikiwa nimeizima nakuja kuiwasha jioni betri iko asilimia 13 pasipo matumizi tena nikiwa nimeizima.
 
Back
Top Bottom