Wataalamu wa Samsung, hii shida inatatulikaje?

Wataalamu wa Samsung, hii shida inatatulikaje?

msondomba, Yeah inaweza kuleta shida maana hilo tatizo haliji ghafla kwa siku moja, mimi nilitumia zaidi ya miaka 3
 
Fuata ushauri wa Chief-Mkwawa hapo hiyo ndio njia ya kwanza kabisa.

Kuna njia ya pili ya kusafisha hiyo mikanda inayotoka kwenye Tcon kwenda kwenye kioo kama hiyo ya kwanza ya grounding imeshindwa ondoa hofu ya Tcon maana kwa yeyote anayejua hiyo mistari hailetwi na Tcon wala mainboard.

Njia mbili zote zimeshindikana basi ni suala linahitaji bonding kwenye Cof na sina uhakika kwa hapa kwetu kama yupo mtu ana mashine ya bonding, ni swula la kuuliza ila fuata hizo ushauri kwanza ndizo zitakupa picha shida ipo wapi.
 
mwitaus, Mkuu nimeitoa kwenye stand yake hiyo mistari ikaisha kabisa. Kuna haja ya kuifungua tena?
 
mudrah, Mwamba wewe ni fundi? Kama ndio Tv yangu haipokei HDMI. Nimejaribu kubadilisha lakini wapi? Hakuna. Unaweza kutoa msaada shida ni nini?
 
Kama tulivyosema awali hiyo matatizo ni mawali tu kama tulivyo yaonyesha hapo juu. Sasa kama umeitoa ikawa vizuri huenda ikawa ni shida ya grounding kama chief alivyoeleza unaweza kuiacha hapo inapoonyesha vizuri ukaendelea kuangalia suala la subwoofer kwa LCD sidhani kama ina tatizo na subwoofer zile chogo au CRT ndio hazipatani na usumaku wa spika huwa zinasababisha rangi za ajabu ila kwa hizo LCD na Plasma hapana.
 
Next time ukienda kununua Tv chukua LG mkuu. Ninayo smart ya inch 55 mwaka wa tatu sasa na bado haina shida.
Samsung ni wazuri kwenye simu tu, huko kwenye Tv/music/friji ni hakuna kitu mzee baba.
 
Inaonekana una majibu yako tayari.

Haya tuambie unahisi TV yako ina shida gani?
onduru ogy, Mkuu kama kioo kina shida hiyo mistari si isingeondoka kabisa?
Kwa sababu nikiicha On kwa muda mrefu kidogo bila kuunganisha na king'amuzi inakuwa very clear,

Hili tatizo limewahi kujitokeza siku za nyuma then likaisha lenyewe ila sasa hivi nashangaa haliishi.
 
Back
Top Bottom