Wataalamu wa Samsung, hii shida inatatulikaje?

Wataalamu wa Samsung, hii shida inatatulikaje?

Chukua ushauri wa huyu jamaa. Nenda kwa fundi aangalie kama Tv yako inayo hii kadi ili ubadilishe kama haina itabidi ubadilishe kioo. Kioo ni ghali ila kadi ni rahisi
Sandeni,

Tafuta kadi inaitwa tcoin card ya hiyo model itakaa sawa
 
onduru ogy, Mkuu kama kioo kina shida hiyo mistari si isingeondoka kabisa?
Kwa sababu nikiicha On kwa muda mrefu kidogo bila kuunganisha na king'amuzi inakuwa very clear,

Hili tatizo limewahi kujitokeza siku za nyuma then likaisha lenyewe ila sasa hivi nashangaa haliishi.
 
chizcom,

Duh. jana usiku niliamua kuiacha on, asubuhi nikaikuta very clear. Nilivyozima na kuwasha ikarudia kwenye tatizo.
Hiyo ndio tiba mbadala ukiizima tu inarudi kule kule. Wakati unatafuta suluhisho usizime kny socket ya umeme. Ya kwangu ina tatizo la kupiga mstari katikati. Nikizima ukutani ndio inakuwa kama yako.

Kwa kifupi tafuta fundi mtaalamu uipeleke ili acheki nini shida.
 
Sandeni Sio kioo we peleka kwa fundi mtaalamu. Maana humu kuna watakaokuambia ni TV card kumbe pia sio.
 
wakurochi,

IMG_20191106_092641.jpg
 
Tv yako ipo karibu na subwoofer? Kama ni ndio, hilo tatizo ni sababu ya mvutano wa sumaku zake huharibu kioo. Hapo haiwezi rudi kawaida labda ubadili kioo iliwahi kujitokeza kwangu pia na sio kwa Samsung tu, kusipokuwa na barrier kati ya subwoofer na Tv hutokea hivyo.
 
Tv yako ipo karibu na subwoofer? Km ni ndio hilo tatizo ni sabb ya mvutano wa sumaku zake huharibu kioo.. hapo haiwez rudi kawaida lbd ubadili kioo iliwah kujitokeza kwang pia na sio kwa samsung tu, kusipokuwa na barrier kati ya subwoofer na tv hutokea ivo
Sub woofer iko chini mkuu.
Tv iko juu, kabla ya Tv kuna kioo, bado inaweza kuwa shida?
 
Tv yako ipo karibu na subwoofer? Kama ni ndio, hilo tatizo ni sababu ya mvutano wa sumaku zake huharibu kioo. Hapo haiwezi rudi kawaida labda ubadili kioo iliwahi kujitokeza kwangu pia na sio kwa Samsung tu, kusipokuwa na barrier kati ya subwoofer na Tv hutokea hivyo.
Ngoja baadae nitajaribu kuweka mbali zaidi.
 
Tv yako ipo karibu na subwoofer? Kama ni ndio, hilo tatizo ni sababu ya mvutano wa sumaku zake huharibu kioo. Hapo haiwezi rudi kawaida labda ubadili kioo iliwahi kujitokeza kwangu pia na sio kwa Samsung tu, kusipokuwa na barrier kati ya subwoofer na Tv hutokea hivyo.
Mimi mwenyewe nimeweka karibu na Subwoofer natumia TCL Smart ni mwaka wa 3 huu, So inaweza kuleta shida baadaye!!
 
Back
Top Bottom