Wataalamu wa mtandao naaombeni msaada. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataalamu wa mtandao naaombeni msaada.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by FADHILIEJ, May 18, 2011.

  1. FADHILIEJ

    FADHILIEJ Senior Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wana JF naombeni kama kuna mwenye utaalamu wa kutuma habari au taarifa kwenye mtandao anisaidie,namaanisha hata kama sina website,najua huenda suala hili likahitaji shule ya mda mrefu lakini just kupata ideas.

    Ahasateni.
     
  2. mazd

    mazd Senior Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Weka wazi zaidi suala lako-na utoe mfano.
    but kwa idea nilioipata toka katika suala hili, rabda unamaanisha kitu kama twitter.com
     
  3. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwanza fafanua hapo kwenye red!
     
  4. FADHILIEJ

    FADHILIEJ Senior Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mfano nina product fulani na ninataka kuujulisha ulimwengu au ninataka kutoa taarifa ya tukio fulani mfano ajali,nk.

    Nadhani mmenipata.

    Asante
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,906
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapo itategemea unatuma katika mtandao upi, mfanao hapa jf unaanzisha topic katika jukwaa husika na hii ni katika mitandao ya kijamii kama fb, tweeter, blogs na forums mbali mbali ni bure kupost habari,
    lakini kama unataka kutangaza bidhaa zako unamaanisha hayo ni matangazo, itabidi utoboke mfuko kulipia matangazo yako, ingawa nadhani ipo mitandao inaruhusu watu kuweka matangazo yao
     
  6. FADHILIEJ

    FADHILIEJ Senior Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante kwa mawazo,nitajaribu kuifanyia kazi.
     
  7. mdeesingano

    mdeesingano Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @FADHILIEJ...

    Originally Posted by FADHILIEJ:
    Mfano nina product fulani na ninataka kuujulisha ulimwengu

    Kaka, kwa hapo nakushauri tumia hii website yangu ya JigambeBlogs - Blog and Earn Hapa unaweka product yako, kama kwa mfano una hotel yako ya kitalii, unataka ipate exposure na google rank ipande kwa juu unachofanya unaenda JigambeBlogs, unaclick register, una click advertiser then unacreate account. After that unaingia kwenye account yako halafu una-create opportunity (ni opportunity kwa bloggers kwani watalipwa kwa kuandika kuhusu hotel yako) halafu unatoa detail zako za hotel yako ya kitalii na unaamua kua kila blogger atakayeandika kuhusu hiyo hotel yako ya kitalii utamlipa kiasi gani cha fedha na pia unaamua kua waandike bloggers wangapi ili bajeti yako isizidiwe. Unaweza kuweka na picha unazotaka hao bloggers watakao andika wazitumie. Bloggers wao watakua notified na JigambeBlogs (by email) kua kuna opportunity mpya, wakija wataiona n wataiandika na watalipwa halafu na wewe utafaidi kwani hotel yako itapata popularity!

    Welcome for further inquiry!
     
Loading...