Wataalamu wa afya naomba msaada

Barn

Barn

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
1,835
Points
2,000
Barn

Barn

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2017
1,835 2,000
Hii card nimeikuta kwenye mkoba wa mdogo wangu wa kike yupo kidato cha nne, ni ya nini?
1712571_20191008_165200.jpeg
 
Hamis Zmc

Hamis Zmc

Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
16
Points
45
Hamis Zmc

Hamis Zmc

Member
Joined Aug 25, 2016
16 45
Kwa kuheshimu haki ya muhusika Ni vema ukamuuliza mwenyewe.
 
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
763
Points
1,000
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
763 1,000
Hii card nimeikuta kwenye mkoba wa mdogo wangu wa kike yupo kidato cha nne, ni ya nini?View attachment 1226779
kwakweli sijui ila kama uko naye karibu na kama unataka ukweli hiyo siku ya tarehe be around her and see where she will go
 
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,632
Points
2,000
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,632 2,000
Hao jamaa wanafanya research ya madawa na vaccine zao za Maralia, TB na HIV ila sana sana wamejikita kwenye 'ngoma' katika mikoa ya southern highlands particulary Mbeya. Mdogo wako amekuwa mmoja wa samples. Usiogope wala kupaniki. Muulize vizuri tu. Ni US military research program. Wanashirikiana na Mbeya referral hospital, Muhimbili na wizara ya afya
 
Barn

Barn

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
1,835
Points
2,000
Barn

Barn

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2017
1,835 2,000
Hao jamaa wanafanya research ya madawa na vaccine zao za Maralia, TB na HIV ila sana sana wamejikita kwenye 'ngoma' katika mikoa ya southern highlands particulary Mbeya. Mdogo wako amekuwa mmoja wa samples. Usiogope wala kupaniki. Muulize vizuri tu. Ni US military research program. Wanashirikiana na Mbeya referral hospital, Muhimbili na wizara ya afya
Asante mkuu ni sahihi nipo mbeya nikajua dogo ameukwaa
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
9,017
Points
2,000
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
9,017 2,000
yuko kwenye kipindi cha matazamio naona wamemwandikia na tarehe ya kurudi kituo cha afya.
 
K

King999

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2019
Messages
262
Points
250
K

King999

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2019
262 250
Hao jamaa wanafanya research ya madawa na vaccine zao za Maralia, TB na HIV ila sana sana wamejikita kwenye 'ngoma' katika mikoa ya southern highlands particulary Mbeya. Mdogo wako amekuwa mmoja wa samples. Usiogope wala kupaniki. Muulize vizuri tu. Ni US military research program. Wanashirikiana na Mbeya referral hospital, Muhimbili na wizara ya afya
hawa ngozi nyeupe hawa daaah naskia wanapandikiza virus africa afu dawa wanazificha mfano virus vya ebola naskia ndo wamevileta hawa washkaji ili kuvitest africa
 
S

sina demu

Senior Member
Joined
Jul 25, 2019
Messages
176
Points
225
S

sina demu

Senior Member
Joined Jul 25, 2019
176 225
Huyo wame mchukua kumfanyia majaribio ambapo wamemwekea vimelea vya ukimwi afu wanatest dawazao kamazinafanyakaz
 
I

Iglesias

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2017
Messages
268
Points
500
I

Iglesias

JF-Expert Member
Joined May 29, 2017
268 500
Baadhi ya vituo mtu akienda kufanya kipimo cha HIV hupewa kadi hii, haimaanishi kama ni mgonjwa, ni ukienda tu kupima wanakupa kadi.
 
Barn

Barn

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
1,835
Points
2,000
Barn

Barn

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2017
1,835 2,000
Baadhi ya vituo mtu akienda kufanya kipimo cha HIV hupewa kadi hii, haimaanishi kama ni mgonjwa, ni ukienda tu kupima wanakupa kadi.
Sawa mkuu kuna mtu hapo kasema wamemchukua kama sample ya majaribio hivyo watakua wamempandikiza virusi ili kujaribisha dawa zao, hii imekaaje
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
14,428
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
14,428 2,000
Relax ili nikutoe wasiwasi hii siyo card ya kuchukulia vidonge vya ARV.Inaweza kuwa labda pia yupo kwenye process ya vidonge vya uzazi wa mpango.
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
11,471
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
11,471 2,000
Huyo wame mchukua kumfanyia majaribio ambapo wamemwekea vimelea vya ukimwi afu wanatest dawazao kamazinafanyakaz
Kujifanya much know akati unaongea Utumboo mtupu...!! Siku nyingine kama huna cha kuandika pita kimya..
 

Forum statistics

Threads 1,343,127
Members 514,943
Posts 32,774,599
Top