Wataalam wa mambo yetu yale inakuaje.... hapa?

Wataalam wa mambo yetu yale inakuaje.... hapa?

Nihatari sana kama hizi mambo hadi monie zinapatikana kunaimuhim wa kuzijengea nguvu ya umma hali imewahitokea mitaa flan tmk raia wakafuata ngaz wakashughulikia ila tatizo hata maskania ya maskani jiran unaweza kuta linavutwa na kivits cha hom kama utalikalia kimya MPWA ACTION KWANZA.
 
tatizo matrafiki siku hizi wamepunguza kufuata sheria wakiona ajali barabarani hata hawaulizi chanzo wanaipeleka paembeni tu wanaendelea kuchukua rushwa zao!!!
 
yaani sasa badala ya kujadili mada umefanya tujadili tafsida......

"Vits au starlet eti nazenyewe zinavuta matela ya tani hata 15"
ila haya matela ya tani 15 kwanini yanapenda vistarlet wakati kuna
scania,volvo

Hilo ndiyo swali la msingi heavean on earth,vits kuvuta scania na still maskania mengi yanapenda hii fulsa why?
 
tatizo matrafiki siku hizi wamepunguza kufuata sheria wakiona ajali barabarani hata hawaulizi chanzo wanaipeleka paembeni tu wanaendelea kuchukua rushwa zao!!!

Ha ha haaa mndengereko! Tena hawa jamaa wanapenda sana vits na bodaboda!
 
Hilo ndiyo swali la msingi heavean on earth,vits kuvuta scania na still maskania mengi yanapenda hii fulsa why?

eti wembamba wa reli treni inapita naona scania zinaitumia hii nukuu
siku hizi kikubwa mzigo ufike kilele cha mlima kilimanjaro!!!!!!!!!!!!!!
 
Nihatari sana kama hizi mambo hadi monie zinapatikana kunaimuhim wa kuzijengea nguvu ya umma hali imewahitokea mitaa flan tmk raia wakafuata ngaz wakashughulikia ila tatizo hata maskania ya maskani jiran unaweza kuta linavutwa na kivits cha hom kama utalikalia kimya MPWA ACTION KWANZA.

Duh!mkuu afromwene hii ni kweli we unajua ki vits cha home hakitembei siku unacheck odometer unakuta kina km 900000!
 
Dah.sasa nimekuelewa,had vichwa vyangu vyote vnauma,hasaa tubeles,magari kinyumenyume dah jamaa umeweza.
 
Hahahahahaaaaaa! Hii kali, Nimeelewa kwakweli nimecheka mpaka mbavu zinauma. Hasa hiyo ya tubeless!! Unamaneno sana
 
Ni kweli kabisa hata mimi nimeona bajaji imepakia kichwa cha scania mpaka juu ya mlima kimefika nilishangaa!!! Kwenye mlima juu kabisa yaani mwisho panaitwaje vile?
 
Ni kweli kabisa hata mimi nimeona bajaji imepakia kichwa cha scania mpaka juu ya mlima kimefika nilishangaa!!! Kwenye mlima juu kabisa yaani mwisho panaitwaje vile?

Duh! Kwahiyo bajaji ime deal na kichwa tu mpaka kileleni?
 
na scania nazo hazieleweki.
Majanga matupu
 
Back
Top Bottom