Wataalam wa Afya


Ulishawahi kuhudumiwa na mtaalam yupi kati ya hawa?

  • Nutritionist (Afisa Lishe)

  • Herbalist (Tiba Asilia)


Results are only viewable after voting.
nyahinga

nyahinga

Member
Joined
Dec 18, 2016
Messages
32
Likes
8
Points
15
Age
30
nyahinga

nyahinga

Member
Joined Dec 18, 2016
32 8 15
Nauliza utofauti wa wataalam wafuatao:

Nutritionists
Dietitians
Herbalists

Je kwa hapa Tanzania, hawa wataalam wanatoka wapi!?

Je jamii na serikali inanufaika na wataalam wapi kati ya hao watatu.

Je, vipi kuhusu ajira za wataalam hao?
 
dumejm

dumejm

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2016
Messages
508
Likes
188
Points
60
dumejm

dumejm

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2016
508 188 60
Naona watu hawakuelewi kabisa mkuu....
 

Forum statistics

Threads 1,213,473
Members 462,127
Posts 28,478,956