Wastaafu wa Zanzibar


M

mwanzilishi

Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
22
Likes
0
Points
0
M

mwanzilishi

Member
Joined Jan 11, 2007
22 0 0
Kwa nini Viongozi wastaafu wa Zanzibar hawakai Zanzibar? Kuanzia Jumbe, Mwinyi, Salim A Salim n.k. je ni kweli hawapendi kwenda kuishi Zanzibar au kuna kilichojificha? Je wamejenga nyumba zao Dar Es Salaam tu?
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
Salmin yuko zanzibar, Mohammed Gharib bIlali yuko Zanzibar, Marehemu Idrissa Abdul wakil kafia na kuzikwa zanzibar, Marehemu Ramadhan Haji kafia na kuzikwa zanzibar.


Salim ana nyumba zanzibar na anakwenda, Mwinyi ana nyumba zanzibar na anakwenda na mashamba pia, Jumbe yeye mwenyewe kasema kwao si Zanzibar kaamua kujenga kwao na akaandika mtu kwao

maamuzi ya mtu kukaa anapotaka na kuhisi ni wepesi kufanya shughuli zake au mkuu kuna jambo jengine umelificha kama lipo liweke wazi maana njia hii uliopita ni vigumu kuwa kweupeni
 
K

Kigeugeu

Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
44
Likes
0
Points
0
K

Kigeugeu

Member
Joined Dec 22, 2007
44 0 0
Kwa nini Viongozi wastaafu wa Zanzibar hawakai Zanzibar? Kuanzia Jumbe, Mwinyi, Salim A Salim n.k. je ni kweli hawapendi kwenda kuishi Zanzibar au kuna kilichojificha? Je wamejenga nyumba zao Dar Es Salaam tu?
Kwa nini Viongozi wastaafu Tanzania hawarudi kwao? Wanang'ang'ania Dar? Kawawa- Kibamba, Sumaye- Dar, Warioba- Dar, Mkapa Dar (emejenga Lushoto pia). n.k!

Kwao ni wapi? Walipozaliwa?
 
_SiDe_

_SiDe_

Member
Joined
Mar 28, 2007
Messages
89
Likes
2
Points
15
_SiDe_

_SiDe_

Member
Joined Mar 28, 2007
89 2 15
Kwa nini Viongozi wastaafu wa Zanzibar hawakai Zanzibar? Kuanzia Jumbe, Mwinyi, Salim A Salim n.k. je ni kweli hawapendi kwenda kuishi Zanzibar au kuna kilichojificha? Je wamejenga nyumba zao Dar Es Salaam tu?

Wakae Zanzibar kwani kwao? viongozi wakuu wastaafu karibia 80% ni majasusi tu, wanajichanganya then wanafanya walilotumwa baadae wakimaliza wanarudi nyumbani kwao.
Huyu mtoto wa Mwinyi kaacha ubunge Mkuranga then kaja Kwahani ZNZ, akistaafu utasemaje! kakimbia au karudi kwao?
Anewei madhali wapo Tanzania sheria inawaruhusu.
Maneno ya Mtu wa Pwani: kama kuna kitu umeficha weka wazi MWANZILISHI
 

Forum statistics

Threads 1,239,110
Members 476,369
Posts 29,342,570