Wassira on our 51yrs of Independence


W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,495
Points
1,250
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,495 1,250
Sio vibaya tukipata muda tukamwona na kumsikiliza Bwana Stephen Wassira baadae leo saa 3 usiku TBC1. Jamaa ni mjenga hoja mzuri wakati mwingine hata kwa kulazimisha tu. Anaongelea miaka 51 ya uhuru wetu.
 
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
2,158
Points
1,250
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
2,158 1,250
aulizwe kama chadema haitakufa atakufa yeye?
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Wassira hana jipya zaidi ya kulazimisha mambo ndiyo maana akaitwa Tyson. Sijawahi kuona wala kusikia Wassira kajenga hoja zaidi ya kujilisha pepo na kuota mchana juu ya utukufu wa baba na mama yake CCM.
Sio vibaya tukipata muda tukamwona na kumsikiliza Bwana Stephen Wassira baadae leo saa 3 usiku TBC1. Jamaa ni mjenga hoja mzuri wakati mwingine hata kwa kulazimisha tu. Anaongelea miaka 51 ya uhuru wetu.
 
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,752
Points
2,000
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,752 2,000
mara zote, mzee huyu ni mjenga hoja na mjibu hoja, hata kama hayupo upande wako, anapohit point mkubalie kwa manufaa ya uelewa wako na taifa lako. pamoja na chama chako. usipokubaliana naye njoo jukwaani kwa ajili ya kumkosoa kwa faida ya uelewa wake, taifa lake na chama chake.
 
Niwemugizi

Niwemugizi

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
909
Points
225
Niwemugizi

Niwemugizi

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
909 225
Hana jipya huyo maaana tulishachoka na pumba zake si unakumbuka alivoongea kwenye kile kipindi cha dak 45 pale ITV ni uzushi mtupu, labda TBC wabadilishe wamweke Dr wa ukweli aje kuzungumzia miaka 51 ya uhuru na sio huyo mzee ambae hata jimboni kwake Bunda hakubaliki, sasa kama jimboni hakubaliki takakubalika taifani kweli kama sio kiinimacho ni nini hapo
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
WanaCCM huko Bunda wanamtaka arudi haraka sana kusafisha hali ya hewa maana kimbunga cha mabadiliko(M4C) kinapita kwa kasi kubwa sana jimboni kwake.

Yaani hata kwa maajabu hawezi tena kuzuia jimbo la Bunda lisiende CHADEMA.
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,959
Points
2,000
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,959 2,000
Wassira hana jipya zaidi ya kulazimisha mambo ndiyo maana akaitwa Tyson. Sijawahi kuona wala kusikia Wassira kajenga hoja zaidi ya kujilisha pepo na kuota mchana juu ya utukufu wa baba na mama yake CCM.
Hapo kwenye red; jamaa kabadili jinsia na jana "toilet paper" letu pendwa Jambo Leo limeripoti nguli huyo alifurahia kuona hedhi kwa mara ya kwanza na jina lake la sasa baada ya lile la kiislamu alilolipata aliposilimu ni Michele.
 
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Points
1,170
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 1,170
Naomba utumie kichwa na vilivyomo kufikiri badala ya kutumia mak*****. Hivi yale matusi aliyokuwa anayamwaga kule kwenye kampeni za uchaguzi mdogo kwa Nassari ndizo hoja unazotuambia? Au umesahau kuwa leo ni Alhamisi bora kuangalia hata FUTUHI kwani huwa wana ujumbe mkubwa sana katika maigizo yao.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,446
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,446 2,000
Akaweke maji hospitali ya DDH Bunda na awalipie Luku,anajenga hoja wakati wana Bunda wanahaha hospitali chafu vile ni aibu mbunge wao anagombana na CDM anasahau wajibu wake!miezi 6 hospitali haina dawa kabisa,vile vyoo ,hakuna huduma ya maji akachimbe kisima na kuwarudishia mita za zamani za Tanesco anajenga hoja wakati jiombo linamshinda?yule dada Bulaya wapi akachimbe kisima usikie matusi atakayoporomosha!utadhani ana hati miliki ya Bunda
 

Forum statistics

Threads 1,285,946
Members 494,834
Posts 30,880,154
Top