Wasomi 300 wajiunga na CCM

Waliojiunga sio wasomi bali waganga njaa.
 
elimu yenyewe ya divion five .bora uwe msomi wa magazeti
 
Kazi kweli kweli wasomi wenyewe ndio type ya kina matefu,aboubakary na makonda basi imbombo ngafu.
 
Kujiunga na chama cha manguruwe inabidi nawe uwe nguruwe. Sitashangaa kama ni kweli nguruwe atamuunga mkono nguruwe wenzake. Nguruwe hula hadi mavi yake mwenyewe.
 
Watoto wa siku hizi wajanja kweli boom likikata wanaenda ccm kupata chochote wakirudi chuo full chadema chezea kizazi cha Mulugo.
 
hiyo ni danganya toto, nakumbuka nikiwa chuo niliambia nikijiunga CCM nikiitimu tu chuo nini kazi, lakini hadi leo, hakuna cha kazi wala kibarua
 


tehe, so mmeongeza walanguzi wa meno ya tembo. hongereni magamba.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…