Wasingekuwa kina Sofia Simba 'Team Lowassa' Magufuli asingekuwa rais

Wasingekuwa kina Sofia Simba 'Team Lowassa' Magufuli asingekuwa rais

Wakati wa kura za maoni 2015 kumpata mgombea urais kwa tiketi ya CCM ni kambi mbili tu zilizokuwa zinapewa nafasi kubwa ambazo ni Kambi ya Lowassa na Kambi ya Membe iliyokuwa inapigiwa upatu na rais Kikwete kwa wakati huo.

Baada ya jina la Lowassa kukatwa Team Lowassa walijua aliyesababisha yote hayo ni Mkiti JK ambaye alikuwa Team Membe. Kwa ghadhabu Team Lowassa wakasema bora tukose wote wakaamua kura zao kumpatia John P Magufuli na Membe akashika mkia akifuatiwa na January.

Ndiyo kusema waliomfanya Magufuli kupata kura nyingi walikuwa ni Team Lowassa akina Sofia Simba ambao leo anawaona hawana thamani yeyote, shukrani ya punda ni mateke.

Akumbuke hawa ndio waliomuweka hapo, bila wao leo hii asingekuwa na nguvu aliyonayo leo ya kuwafukuza kwenye chama ambacho wengine amewakuta ndani.

Naifananisha hali ya fukuza fukuza inayotokea ndani ya CCM sawa na picha ya January ya mtu anayetumia mbao za ngazi kuoka moto akisahau kuna siku atazihitaji kutokea nje ya shimo.
View attachment 480565


KABISA ASIYESHUKRANI HUYU MTU .....
KAMA SIO HAO ALIOWAFUKUZA KUSIMAMA KIDETE UKUMBINI YEYE ANGEKUWA CHAT SASA MAANA HUYO MEMBE ASINGEMPANGIA KAZI YEYOTE ....
SOPHIA,EMMANUEL NA WENZAKE ...WALIPOAMUA KUTOKA NJE NA KUKINUKISHA ULIKUWA USHUJAA ULIOFANYA DUNIA IKAJUA NA UCHAKACHUAJI HAUKUFANYIKA ......KURUDI KESHO YAKE KWAKUWA HALI YA HEWA ILISHAAHARIBIWA IKABIDI KURA ZIPIGWE NA MEMBE AKAWA WA MWISHO ....
KATIKA WOTE MAGUFULI HAKUTAKIWA KUKOSA SHUKRANI NAMNA HIYO ....WANGEWEZA KUHAMA NA RAFIKI YAO LAKINI YAO LAKINI WALIAMUA KUBAKI ...
HAKUTAKIWA KUKOSA SHUKRANI KIASI HICHI
 
Utawala hupangwa na Mola.

Unakumbuka mnara wa Baberi?

Walijichanganya ili kusudio la Mungu litimie,vivyo ndivyo kwa Mgufuli.
Tanzania yetu ilitaka kuangamia,Mungu akamtuma mokozi,ambaye ni Magufuli kuokoa kizazi chetu.

Mengine ni porojo za kwenye kahwa kusukuma muda na kujifariji.
Pumba special hii

usifananishe mipango ya MUNGU na mambo ya kipumbavu
 
Mimi nijuavyo kuna aina mbili za tawala yaani utawala unaotokana na mapenzi ya Mungu na ule wa mapenzi ya shetani ushahidi waweza elezea aina ya utawala tulio nao ingawa kila mtu atajidai kusema ni wa Mungu au shetani kulingana na mazingira ya kusemea au ushabiki bila ila ukweli anakuwa nao moyoni mwake ila kila tawala zina viashiria vya chimbuko lake, wote tunaamini Mungu ni mwema na ana mapenzi mema na anatutendea mema na shetani hamtakii mema mwanadamu natumai wengi wetu tunaamini hivyo Sasa ukikuta watu wengi wanafurahishwa, kusikilizwa na viongozi wao, haki inatendeka, hakuna maonezi na manung'uniko basi huo ni utawala uliotokana na mapenzi ya mwenyezi lakini ukikuta utawala hauwasikiliz watu wake, maonez, manung'uniko, haki kutotendeka, ukandamizaji yaan watu wanakuwa wanyonge (wretched) basi bila shaka utawala huo mimi nauita umetokana na shetani ndo maana uongoz unakuwa jeuri kwa kuwa hautokani na watu wake Bali miguvu ya shetani ilitumika hivi ndivyo ninavyoweza kutofautisha utawala utokanao na mapenzi ya mungu na ule wa matakwa ya shetani. Nawasilisha
 
Mimi naweza sema utawala huu ni wa shetani kwakuwa; tunaongozwa kibabe, watu hatusikilizwi, miili ya wanadam inakutwa imetupwa hakuna ufafanuzi, watu kuwekwa ndani bila sababu, tunaongozwa na viongoz waliodhulum elim kwa kutumia vyeti visivyo vyao na wanalindwa na akati watumishi wa kawaida wamepigwa natural lidanda, serikali kukataa na kuweka ndani watetez wa wanyonge, serikali kunajisi mhimili wa mahakama, watu kupotea bila 7bu kisa wameonyesha kupinga watawala na hatupewi maelezo, seriksli kuiongoza nchi kinyume na ilivyoumbwa na mengine mengi.
 
Magufuli amesahau Hilo kuwa team Lowassa ndio waliomfikisha hapo alipo. Nadhani amesahau kuwa huyo waliye na imani naye yupo na anapowatimua obviously wataenda kwake. Kazi itakuwa nyepesi Sana Kwa sababu huyo aliyetengeneza kina Simba Kwa zaidi ya miaka 10 atagombea na Safari Hii watakuwa wamemsoma kwahiyo wanafanya kweli.
 
Naona umuhimu wa kuchagua kimojawapo, au Mahufuli au CCM. Haiwezekani kuvinusuru vyote. Kimojawapo lazima kitakwenda na maji
 
Unakomenti huku ngada ya mwenyekiti imelala kichwani.

5 bora walikuwa wengi, kwa nini hao timu Lowasa wamsaidie Magufuli ?
5 bora walikua wengi??? Hope baada ya kumaliza shule hua kuna chuo kinafundisha ujinga ili usajiwe kwenye hiyo team yenu. Khaa, hu sasa sio ujinga, hu ni uwenda.wazimu aise.
 
...

Ndiyo kusema waliomfanya Magufuli kupata kura nyingi walikuwa ni Team Lowassa akina Sofia Simba ambao leo anawaona hawana thamani yeyote, shukrani ya punda ni mateke...

Wakati wa kampeni za

Uchaguzi umekwisha. Kila mmoja wetu afanye kazi kukidhi mahitaji yake, ya familia, jamii na Taifa kwa ujumla.

Kurejea yaliyopita ni kupoteza muda tu. Mwenye dukuduku na utawala uliopo, asubirishe tathmini yake wakati wa kampeni ya uchaguzi wa 2020.
 
Wakati wa kura za maoni 2015 kumpata mgombea urais kwa tiketi ya CCM ni kambi mbili tu zilizokuwa zinapewa nafasi kubwa ambazo ni Kambi ya Lowassa na Kambi ya Membe iliyokuwa inapigiwa upatu na rais Kikwete kwa wakati huo.

Baada ya jina la Lowassa kukatwa Team Lowassa walijua aliyesababisha yote hayo ni Mkiti JK ambaye alikuwa Team Membe. Kwa ghadhabu Team Lowassa wakasema bora tukose wote wakaamua kura zao kumpatia John P Magufuli na Membe akashika mkia akifuatiwa na January.

Ndiyo kusema waliomfanya Magufuli kupata kura nyingi walikuwa ni Team Lowassa akina Sofia Simba ambao leo anawaona hawana thamani yeyote, shukrani ya punda ni mateke.

Akumbuke hawa ndio waliomuweka hapo, bila wao leo hii asingekuwa na nguvu aliyonayo leo ya kuwafukuza kwenye chama ambacho wengine amewakuta ndani.

Naifananisha hali ya fukuza fukuza inayotokea ndani ya CCM sawa na picha ya January ya mtu anayetumia mbao za ngazi kuoka moto akisahau kuna siku atazihitaji kutokea nje ya shimo.
View attachment 480565
Nikweli ila ni baada ya JK na Mkapa kukataa democracy ndani ya chama

Sent from my VF685 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom