Wasilaumiwe wanaomkosoa Rais Samia na serikali, wengine wana hoja

Wasilaumiwe wanaomkosoa Rais Samia na serikali, wengine wana hoja

lusohoko

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2024
Posts
800
Reaction score
700
waTanzania wengi tumekuwa tukitoa maoni yetu Kwa nia njema. Ingawa kila unapotoa maoni yako wengine wanaona maoni hayo hayafai kutolewa sielewi Kwanini?

Kwa mfano watu wengi walikuwa wanatoa maoni kuhusu kukopa kuna watu wasiomtakia mema Rais walikuwa wanaona wanaoshauri hili hawafai wanarudisha nyuma maendeleo ya taifa.

Akiwemo Kafulila. Nashukuru mama kaliona Hilo. Yapo na mengine yakisemwa yatazamwe Kwa kina madhara yake wasilaumiwe wakosoaji na washauri wengine wanaushauri wa maana.

Japo kila mshauri mnaona nyuma yake kuna nan sijui nan tena. Watu Wana nia njema na Mama na taifa hili. Wasikilizwe! Alaumiwe anayetukana na kutoa maneno ya kashifa.

Mtu akisema Mama mm sitamchagua muulizeni huenda ana mambo ya msingi ambayo ni kero Kwa mtazamo wake msimkasirikie. Tutakuwa hatujamsaidia Mama na kulisaidia taifa.

Watu wa 2024 siyo wa 1947.
 
waTanzania wengi tumekuwa tukitoa maoni yetu Kwa nia njema. Ingawa kila unapotoa maoni yako wengine wanaona maoni hayo hayafai kutolewa sielewi Kwa nn. Kwa mfano watu wengi walikuwa wanatoa maoni kuhusu kukopa kuna watu wasiomtakia mema Rais walikuwa wanaona wanaoshauri hili hawafai wanarudisha nyuma maendeleo ya taifa. Akiwemo Kafulila. Nashukuru mama kaliona Hilo. Yapo na mengine yakisemwa yatazamwe Kwa kina madhara yake wasilaumiwe wakosoaji na washauri wengine wanaushauri wa maana. Japo kila mshauri mnaona nyuma yake kuna nan sijui nan tena. Watu Wana nia njema na Mama na taifa hili. Wasikilizwe! Alaumiwe anayetukana na kutoa maneno ya kashifa. Mtu akisema Mama mm sitamchagua muulizeni huenda ana mambo ya msingi ambayo ni kero Kwa mtazamo wake msimkasirikie. Tutakuwa hatujamsaidia Mama na kulisaidia taifa. Watu wa 2024 siyo wa 1947.
Ukiona mtu anakosoa huku anachanganya na matusi ujue watu wa namna hiyo wana matatizo ya Akili ambayo yamesababishwa na makuzi aliyoyapata 🙄😳

Nadhani sote tumelelewa kwa kufundishwa kutotukana watu !

Sasa ujiulize ni kwanini huyo mtu anatukana wenzie ??
Hayo ni matatizo ya afya ya Akili. ,
 
Ukiona mtu anakosoa huku anachanganya na matusi ujue watu wa namna hiyo wana matatizo ya Akili ambayo yamesababishwa na makuzi aliyoyapata 🙄😳

Nadhani sote tumelelewa kwa kufundishwa kutotukana watu !

Sasa ujiulize ni kwanini huyo mtu anatukana wenzie ??
Hayo ni matatizo ya afya ya Akili. ,
Kupora chaguzi za nchi ni zaidi ya matusi. Je huwa unaona sawa viongozi wanaoingia madarakani kwa kupora chaguzi za nchi kisha kutaka kuheshimiwa?
 
waTanzania wengi tumekuwa tukitoa maoni yetu Kwa nia njema. Ingawa kila unapotoa maoni yako wengine wanaona maoni hayo hayafai kutolewa sielewi Kwa nn. Kwa mfano watu wengi walikuwa wanatoa maoni kuhusu kukopa kuna watu wasiomtakia mema Rais walikuwa wanaona wanaoshauri hili hawafai wanarudisha nyuma maendeleo ya taifa. Akiwemo Kafulila. Nashukuru mama kaliona Hilo. Yapo na mengine yakisemwa yatazamwe Kwa kina madhara yake wasilaumiwe wakosoaji na washauri wengine wanaushauri wa maana. Japo kila mshauri mnaona nyuma yake kuna nan sijui nan tena. Watu Wana nia njema na Mama na taifa hili. Wasikilizwe! Alaumiwe anayetukana na kutoa maneno ya kashifa. Mtu akisema Mama mm sitamchagua muulizeni huenda ana mambo ya msingi ambayo ni kero Kwa mtazamo wake msimkasirikie. Tutakuwa hatujamsaidia Mama na kulisaidia taifa. Watu wa 2024 siyo wa 1947.
Hata kumtukana kiongozi ni sehemu ya demokrasia, ni sehemu ya uhuru wa kujieleza, ni sehemu ya watu ku vent frustrations zao.

Ukiwakataza watu kumtukana kiongozi waziwazi, utawafanya wampige risasi kwa mpango wa siri.

Nchi zilizoendelea wameweka uhuru wa watu kumtukana kiongozi, si wajinga wale kuacha uhuru huo.
 
1. Aaache kulea machawa katika taifa hili nzuri

2. Mfumo wa elimu ubadilishe kijana akimaliza chuo/shule aajirike awe na skills na siyo cheti tu kama ilivy sasa hivi

3. Atoe na kupunguza matumizi ya anasa kwa viongozi kama magari ya kifahari, funicha mpya kwa viongozi kila miaka mitano, misafara mirefu ya viongozi. Na kwa hili aongee kama Ruto wa Kenya alivyoongea juzi -kwa mamlaka kutetea haya.

4. Katiba mpya, tume mpya ya Uchaguzi: Haya ayasimamie kwa nguvu na ujasiri, na asijifikirie yeye na CCM aangalie nafasi ya taifa hili miaka 20-50 ijayo kwa manufaa ya vizazi vijavyo pia

5.

6.
 
Watu walioingia madarakani kijambazi kwa wizi wa kura hawastahili heshima yoyote, mwizi ni mwizi .
 
Kupora chaguzi za nchi ni zaidi ya matusi. Je huwa unaona sawa viongozi wanaoingia madarakani kwa kupora chaguzi za nchi kisha kutaka kuheshimiwa?
Kupora chaguzi sio sawa na sio halali kabisa tena walaaniwe wote wenye tabia kama hizo. !
Lakini matusi pia hayawezi kusaidia chochote kwenye uporaji wa chaguzi !
 
U
waTanzania wengi tumekuwa tukitoa maoni yetu Kwa nia njema. Ingawa kila unapotoa maoni yako wengine wanaona maoni hayo hayafai kutolewa sielewi Kwanini?

Kwa mfano watu wengi walikuwa wanatoa maoni kuhusu kukopa kuna watu wasiomtakia mema Rais walikuwa wanaona wanaoshauri hili hawafai wanarudisha nyuma maendeleo ya taifa.

Akiwemo Kafulila. Nashukuru mama kaliona Hilo. Yapo na mengine yakisemwa yatazamwe Kwa kina madhara yake wasilaumiwe wakosoaji na washauri wengine wanaushauri wa maana.

Japo kila mshauri mnaona nyuma yake kuna nan sijui nan tena. Watu Wana nia njema na Mama na taifa hili. Wasikilizwe! Alaumiwe anayetukana na kutoa maneno ya kashifa.

Mtu akisema Mama mm sitamchagua muulizeni huenda ana mambo ya msingi ambayo ni kero Kwa mtazamo wake msimkasirikie. Tutakuwa hatujamsaidia Mama na kulisaidia taifa.

Watu wa 2024 siyo wa 1947.
Umesema kweli
 
Kupora chaguzi sio sawa na sio halali kabisa tena walaaniwe wote wenye tabia kama hizo. !
Lakini matusi pia hayawezi kusaidia chochote kwenye uporaji wa chaguzi !
Inasaidia hao waporaji wajue kuwa hawana heshima hiyo wanayoitaka.
 
Back
Top Bottom