Nyanya mbichi
JF-Expert Member
- Nov 10, 2011
- 3,716
- 2,220
Swali na jibu lako ni vitu viwili tofautiKafariki jana akiwa na miaka 79.
Swali na jibu lako ni vitu viwili tofautiKafariki jana akiwa na miaka 79.
Sio 76 ????Kafariki jana akiwa na miaka 79.
huko sio kuongea bali computer ilikuwa inatasfiri mawazo yake na kutoa sautiHuyo jamaa ni kichwa, ana vipindi vyake discovery science, tena ameparalyze anaongea kwa kutumia kompyuta tu, jamaa ni kichwa kinoma siachi kuangalia vipindi vyake, lakini usipokuwa na imaan thabiti juu ya mungu unaweza ukakufuru
huyo jamaa aliparaliz alikiwa hawezi fanya chochote zaid ya vidole viwil tu vilivyokuwa vinafanya kazi walimuwekea machine ambayo ni computer alichokuwa anafikilia ndicho computer ilikuwa inatoa sauti kile alichokuwa anafikilianamwona kama mlemavu au ndio pozi tu la kwenye kiti?
ndiyo kasha kufa sasaHuyo ni mwingereza anaetegemewa sana na wanasayansi duniani
nandio kashakufaMungu atamponyaje wakati haamini uwepo wa mungu?
Du wamefukunyua uzi wa 2015ndiyo kasha kufa sasa
Asante kwa kunieleweshahuyo jamaa aliparaliz alikiwa hawezi fanya chochote zaid ya vidole viwil tu vilivyokuwa vinafanya kazi walimuwekea machine ambayo ni computer alichokuwa anafikilia ndicho computer ilikuwa inatoa sauti kile alichokuwa anafikilia
We ndo hujaelewa swali, muuliza swali anataka kumjua jamaa,na katika sehemu ya kumjua mtu maarufu ni kueleza hadi kifo chake.Swali na jibu lako ni vitu viwili tofauti
Mkuu jamaa kamuulizia kwa kuwa keshafariki huyo geniusWe ndo hujaelewa swali, muuliza swali anataka kumjua jamaa,na katika sehemu ya kumjua mtu maarufu ni kueleza hadi kifo chake.