Sijapotelewa ila huwa nashangaa hawapotei wa miaka 8-14 ila hawa tu.Khaaa, hahahaha! Jamani shemu ni wewe au naota....lol..
Kuhusu wasichana kupotea inategemea bana, ila nijuavyo mimi asilimia kubwa( kuanzia 18 yrs na kuendelea) huwa wanajipeleka kwa wanaume.....we fikiria kabinti kaingie kwenye mikono kama ya jibaba klorokwini sangapi katakumbuka kurudi kwao? Wazazi wanasubiri weee mpaka wanachoka mwisho wanaamua kwenda kwenye vyombo vya habari kutangaza! Vipi shemeji umepotelewa au?
Tehe, konnie bana!Uporoto, mi nataka kujua
unajisiaje unapokuwa na mwanamke mkubwa sana kwa volume.
Na mie ntakupa ujuzi wa wadada wanaopotea.
huyo sio mimi bana mimi nina futi sita na Kabakabana shahidi yangu.Uporoto, mi nataka kujua
unajisiaje unapokuwa na mwanamke mkubwa sana kwa volume.
Na mie ntakupa ujuzi wa wadada wanaopotea.
Umeonae? Sasa ndio ujue kuwa huwa hawapoteagi bali wanapotezwa lol.Sijapotelewa ila huwa nashangaa hawapotei wa miaka 8-14 ila hawa tu.
huyo sio mimi bana mimi nina futi sita na Kabakabana shahidi yangu.
Sijawahi kumpeleka mtu gesti huwa nawaleta nyumbani na msichana yoyote anayekubali kupelekwa gesti kadharauliwa na ajue hapendwi/anatumiwa.Sio aibu kubemendwa
ni sifa tu
ila sijajua ni sifa ya aina gani
usimkane shoga au husyn
niliwaona pala MachiMachi guest house.
Unajua miaka 30 selo naona haitoshi wangenyong'wa kadhaa hawa waharibifu wa wanafunzi wangekoma.Umeonae? Sasa ndio ujue kuwa huwa hawapoteagi bali wanapotezwa lol.
Judgement anamzungumzia mkeo husninyo sio kabakabana!
Safi sana....hongeraSijawahi kumpeleka mtu gesti huwa nawaleta nyumbani na msichana yoyote anayekubali kupelekwa gesti kadharauliwa na ajue hapendwi/anatumiwa.
Hiyo sheria ingekuwepo, lawyer klorokwini tungekuwa tushampoteza zamani sana manake ndio zake kuchezeiya wanafunzi....Unajua miaka 30 selo naona haitoshi wangenyong'wa kadhaa hawa waharibifu wa wanafunzi wangekoma.
Sijawahi kumpeleka mtu gesti huwa nawaleta nyumbani na msichana yoyote anayekubali kupelekwa gesti kadharauliwa na ajue hapendwi/anatumiwa.
Unajua miaka 30 selo naona haitoshi wangenyong'wa kadhaa hawa waharibifu wa wanafunzi wangekoma.
Hahaha! Kabakabana mbona hajafikia umama jamani bado yuko kwenye twenties lol!
Uporoto ! Acha basi geujamaneno! Unajua kuna tik-taka, na chogo chemba , Una maana Katavi alivyokugusa jana abt Husn , unabaraguzia kwa Kabakbn ?
Huyo husninyo ni member hapa Jei Efu ?
Nipo na kabakabana kuanzia mkesha wa mwaka mpya lol!Uporoto ! Acha basi geujamaneno! Unajua kuna tik-taka, na chogo chemba , Una maana Katavi alivyokugusa jana abt Husn , unabaraguzia kwa Kabakbn ?
unajua miaka 30 selo naona haitoshi wangenyong'wa kadhaa hawa waharibifu wa wanafunzi wangekoma.
Judgement anamzungumzia mkeo husninyo sio kabakabana!
khaaaa! Ngoja nikatafute replacement love connect.