Wasichana wa Dodoma fursa kwenu,usipitwe

Wasichana wa Dodoma fursa kwenu,usipitwe

Inog01

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2015
Posts
1,294
Reaction score
1,970
Habari wanajamvi,

Mimi ni mwanafunzi wa chuo kimojawapo hapa dodoma,nipo hapa kutafuta rafiki wa kike kutoka chuo chochote,hata kama sio mwanachuo nafasi ipo,npo serious katka hili dada zangun,kama upo willing njoo pm tutafahamiana zaidi.

Asante
 
kwa hyo wadada wa dom mmeuchunaaaa
 
Mbona unaharaka ivyo? Au unamaliza mwez wa sita unataka kuwaachia mimba wadada wa watu kisha utimue.
 
Mbona unaharaka ivyo? Au unamaliza mwez wa sita unataka kuwaachia mimba wadada wa watu kisha utimue.
 
Back
Top Bottom