Wasichana msikubali kunyanyaswa na wanaume kisa mapenzi never!

Wasichana msikubali kunyanyaswa na wanaume kisa mapenzi never!

Latifaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Posts
501
Reaction score
259
Kuna wanaume hawajui kupenda ni wasumbufu sana kwa wapenzi wao wakike, akishagundua unampenda hutacha kuona rangi za dunia hii, wapo tena wapo wengi sana.
Ni ujinga mkubwa kuwa na mpenzi anayekusumbua unatakiwa uwe na mpenzi wakuifurahisha roho yako sio wakukurusha roho, hawezi atembe mbelee.
 
Chanzo ni nyinyi wenyewe si mnataka pesa? Lazma mtanyanyaswa tu jamaa akigundua unajifanya unampenda kumbe umefuata pesa lazma akupeleke fang fang
 
Chanzo ni nyinyi wenyewe si mnataka pesa? Lazma mtanyanyaswa tu jamaa akigundua unajifanya unampenda kumbe umefuata pesa lazma akupeleke fang fang
Hata kama Hana hizo pesa za kumpendea, anajiona wa maana mno na kuwa keeerooo
 
Latifaa kama umenyanyaswa chunguza kwanza umri wa huyo mwanaume na je
ana mke au hana? na huo umri ni halali awe hajaoa?
 
Aisee, pole sana! Mpende akupendae asiyekupenda usimng'ang'anie!!!!!!
 
penda unapopendwa ukiona mizinguo kimbia tena panda fast jet ili siku ukikumbuka papuch yako ashindwe kukurukia!!!
 
Latifa katendwa.....na kama ni ushauri tuuu, cjui kama utafanya kazi....mapenzi ni kitu kingine kabisa kioneni hv hv
 
Latifa am a man.wasichana wanatatizo kubwa wanatanguliza kupenda badala ya kupendwa.ukimrenda mtu na ukampa moyo wakousishangae yakikukuta yakukuta.wasichana wengine wanaona wazi hujaonesha kumpenda yeye analazimisha ili asijisikie vibaya unamuomba mzigo yeye anadhaani ukisha piga mzigo ndo uta mpenda kumbe kile chumba maalum kwa mpenzi hujamuweka umemtafutia nafasi moyoni hakuna umemsitiri kwenye utumbo mpana karibu na mwisho.yeye kajaza nafas yote moyoni mwake kwa kivuli chako wewe moyoni mwako una mwanadada mwingine.hapo ndipo yanapo wafika wapendao OVYO OVYO.Ushauri usimuweke moyoni mtu yeyote hadi uhakikishe MOYO WAKE AMEUJAZA KWA NAFSI YAKO.Halafu ukimpata mtunze maana WENGI HUIONA THAMANI YA KITU BAADA YA KUKIPOTEZA.
 
Latifa am a man.wasichana wanatatizo kubwa wanatanguliza kupenda badala ya kupendwa.ukimrenda mtu na ukampa moyo wakousishangae yakikukuta yakukuta.wasichana wengine wanaona wazi hujaonesha kumpenda yeye analazimisha ili asijisikie vibaya unamuomba mzigo yeye anadhaani ukisha piga mzigo ndo uta mpenda kumbe kile chumba maalum kwa mpenzi hujamuweka umemtafutia nafasi moyoni hakuna umemsitiri kwenye utumbo mpana karibu na mwisho.yeye kajaza nafas yote moyoni mwake kwa kivuli chako wewe moyoni mwako una mwanadada mwingine.hapo ndipo yanapo wafika wapendao OVYO OVYO.Ushauri usimuweke moyoni mtu yeyote hadi uhakikishe MOYO WAKE AMEUJAZA KWA NAFSI YAKO.Halafu ukimpata mtunze maana WENGI HUIONA THAMANI YA KITU BAADA YA KUKIPOTEZA.
saaanteee
 
Kuna wanaume hawajui kupenda ni wasumbufu sana kwa wapenzi wao wakike, akishagundua unampenda hutacha kuona rangi za dunia hii, wapo tena wapo wengi sana.
Ni ujinga mkubwa kuwa na mpenzi anayekusumbua unatakiwa uwe na mpenzi wakuifurahisha roho yako sio wakukurusha roho, hawezi atembe mbelee.
haya bana
 
Inaonyesha wewe ni Jeur sana.. Sasa tambua.. Rate 1/7
ukiringa 6 wananisubir..
 
Hicho ulichokiona kwake ukamkomalia hujakiona peke yako...so kama wenzio wamekupindua piga kimyaaa!![hivi na nyie huuma?
 
Back
Top Bottom