Wasichana: BirthDay 3 kwa Mwaka


mwalimu277

mwalimu277

Member
Joined
Apr 14, 2016
Messages
12
Likes
52
Points
15
mwalimu277

mwalimu277

Member
Joined Apr 14, 2016
12 52 15
*Kadri Mbinu zao zinavyozidi kujulikana ndivyo na wao wanavyobadili mbinu na kuja na New Models za kufikisha Ujumbe*
*WANAITWA WANAWAKE*
*Ile style yao ya Bebi naomba Laki 3 nna shida ntakurudishia after 1 week ilifeli..Ikaja ya Baby naomba Laki 1 ya Saluni nayo ime* *expire...SASA:WANA MUPYAAAA,Bado inanukia Upya kama Telegram...*
*Unakutana na demu,baada ya Wiki 2 anakwambia Birthday yake imekaribia na Hana Hela..Ukimuuliza lini Bday yako anakwambia This Weekend Baby..Unamwambia sawa.Ukizingatia ndo mmeanza-anza hata uvungu hujapewa,kila kitu unajibu Yes kama* *Questionnaire ya uchumba.*
*Profile yake ya Facebook inaonyesha Birthday yake ni November 22....Birthday aliyokupiga* *mzinga ni February 15..Sasa unajiuliza huyu mwenzetu ana Birthday 2 kwa Mwaka??*
*Na ukimpa hiyo hela hata Birthday hutaalikwa,utaambiwa tu Baby,Ndo naenda kwenye Birthday tunafanyia huku kwa Bamkubwa huku Mbweni,tuko na shangazi yangu wa Hombolo na Wajomba zangu wale wa Ihumwa* *wamekuja...Ukitajiwa Bamkubwa hutakuwa na hamu hata ya kwenda.MZINGA SUCCESSFUL..*
*Na huo mzinga wa Birthday anakuwa kawatumia MSG Wanaume kama 20 hivi,10 wakimpa hata utwente flani,tayari ana laki 2,unashangaa demu hana kazi,ndo anasubiria majibu ya Form 6 lakini ana IPhone Ya Apple mpya,we unakazana kunyonga tai kurukia DCM za Keko Na Mwendo Kasi deile na kikwapa juu na mshahara wako wa benki una Nokia Asha button zimechokaaaaaa*
*ENDELEENI KUTUKOMESHA....Demu una Birthday 3 kwa mwaka?mi nakuchora tu,au mwenzetu ulizaliwa kwa mafungu,February Kichwa...June Kiwiliwili...November Miguu"*
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,700
Likes
1,397
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,700 1,397 280
hao kibokoo
 
H

hapakazit

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2015
Messages
713
Likes
357
Points
80
H

hapakazit

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2015
713 357 80
Be ze second to reply
 
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
849
Likes
668
Points
180
Age
24
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
849 668 180
Wame kufanya bank nn pole njoo kwangu
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,863
Likes
3,179
Points
280
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,863 3,179 280
hahahahahaaaaa nouma!!
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,146
Likes
9,730
Points
280
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,146 9,730 280
Truth of the matter is, you can only attract your kind. One time in a mill, will a gadner score a decent mama.

(Gadner: a certified fcuk-boy).
 
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
843
Likes
211
Points
60
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
843 211 60
Wanaume wa Dar walalamishi kama nini,Boss kama hutaki gharama nenda kanunue sabuni nyingi then jiunge kile chama chenu,watoto wazuri tuachie sisi wahongaji,waache warembo wajilie vyakwao bhana,kwani hao wanawake huwa wanakufuata uwatongoze au ni wewe ndio huwafuata,u are a man and u have to take 100% responsibility mkuu...
 
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
3,976
Likes
3,036
Points
280
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
3,976 3,036 280
Wanawake wa mwendokasi hao
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,338
Likes
20,062
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,338 20,062 280
usiwaaminitsana hao waenda mwezini
 
Riz Tha God

Riz Tha God

Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
94
Likes
30
Points
25
Age
47
Riz Tha God

Riz Tha God

Member
Joined Aug 2, 2016
94 30 25
Mzinga ni timing!
Ukijitia fogo watakufunua sana
 

Forum statistics

Threads 1,235,919
Members 474,863
Posts 29,240,481