Wasemaji wa Taasisi za Serikali bado wapo?

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
25,311
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
25,311 2,000
Nilikuwa naangalia makala moja mara nikamuona Badra Masoud then nikamuona Aden Mwamunyange na kisha nikamuona Pascal Mayalla, wakanikumbusha jambo moja kwamba hawa walikuwa wasemaji wa taasisi zao na bro Pascal yeye " ni kama' alikuwa msemaji wa mgombea fulami wa urais mwaka 2015. Ndipo ninajiuliza hivi vyeo vya wasemaji/ maafisa uhusiano bado vipo kama wapo mbona hawasikiki?......wamefunikwa?!!! Ni hayo tu!
 

Forum statistics

Threads 1,381,428
Members 526,090
Posts 33,799,940
Top