popo1986
JF-Expert Member
- Jul 30, 2014
- 1,120
- 373
Kituo kipya cha utangazaji cha Television na Redio cha"SWEET" kilichopo jijini Dr es salaam, kinawatangazia rasmi kuanza kwa Arusha matangazo yake ambayo kwa sasa yanasikika mikoa mingi.
Karibuni wasanii,waimbaji wa nyimbo za injili, wafanyabiashara na watu wote wenye matangazo mbalimbali ya vipindi vya TV
Piga: Namba 0716619656 na0755103405.
Karibuni wasanii,waimbaji wa nyimbo za injili, wafanyabiashara na watu wote wenye matangazo mbalimbali ya vipindi vya TV
Piga: Namba 0716619656 na0755103405.