Wasanii wa Bongo fleva waliotangulia mbele ya haki (R.I.P)

mchemsho

JF-Expert Member
Jun 8, 2011
3,193
2,000
Nilikuwa nasikia wimbo wa umri wa TMK Wanaume Family nikamsikia the late YP akichana ndio nikaanza kuwakumbuka majembe ya bongo fleva ambao hawapo tena hapa duniani.

Nimemkumbuka Geez Mabovu, Nimem miss Ngwair a.k.a Mimi, hasa kibao chake cha 'wikendi', ''kama wikend ndo tayari ishafika, watu kibao viwanjani wanamiminika..''

Namkumbuka Complex na kibao na Ay 'Ni raha tu'. Pia nam-miss sana Langa enzi zile na kundi la Wakilisha wakichana wimbo wa 'Kiswanglish'

Wewe unam-miss nani mkali wa Bongo flava aliyetangulia mbele ya haki lakini bado unam-miss? Comment ukimalizia na R.I.P.
 

Mtimti

JF-Expert Member
Feb 23, 2008
942
1,000
Nawakumbuka sana washkaji zangu waliokuwa wanaunda kundi la 'mambo poa'...John mjema(R.I.P) na steve 2K(R.I.P)
 

Nyalotsi

JF-Expert Member
Jul 20, 2011
6,514
2,000
msimahau mr Ebo!!

mbado hujaona msungu mamantiliee..... mbado!!!!
 
  • Thanks
Reactions: amu

michael pamba

Member
Nov 27, 2014
5
0
duuuh wana kibao wametangulia, Rip, ngwea, mabovu, langa, mr ebo, coplex $ vivi, chef ramso, kanumba, adam, daaah! wengine kibao. R i p.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom